Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Mong xanh tím để bớt lỗ. Bác nhể. Chúc cả nhà một ngày nắng đepj .

4 Likes

Năm ngoái tạo lập đánh rũ xuống sâu sau đó kéo lên, năm nay làm ngược lại: kéo lên rồi để rơi tự do :grinning: Đã làm biết bao nhiêu cái vai đầu vai to nhỏ :grinning:

7 Likes

Anh Biển ơi, cho em hỏi về tín hiệu ILA hiện tại ạ

2 Likes

Lấp hay không cũng k sao đâu. Chúng ta đã có xu hướng là tốt r

8 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ…

4 Likes

Morning bác :wink:
danh mục có gì mới ko bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Thêm chút LIG chạy theo bác Đậu thôi bác ạ, nay đang chờ sáng lấp gap xem sao nè :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

E cảm ơn bác… bác cũng vậy nè… tk xanh tím hết trơn luôn nha. :blush:

4 Likes

VGI đầu tư trung dài hạn thì mua dưới 40 ok.
Trading ngắn hạn chờ rung lắc chỉnh trong form sideway uptrend mua vào vùng giá 35.0x-37.0x ( mua càng thấp càng tốt).

HRT đầu tư trung dài hạn thì mua vào giá dưới 10 Ok.
Trading thì canh mua giá dưới 9.0

1. Vùng hỗ trợ cứng HRT 2022 là 6.x-7.x
  2. Target ngắn trung dài hạn HRT 2022 là 9.x-10.x, 12.x-14.x và 18.x-20.x
10 Likes

chào buổi sáng các bác, chúc cả nhà ngày mới tốt lành ạ, mấy hôm rồi bận quá, mải đi ăn sập SG nữa nên không vào pic
buổi sáng nhưng mời các bác tô hủ tíu em ăn đêm :joy:

hình ảnh

9 Likes

trời ơi! hấp dẫn quá bác ơi <3 :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

DVN đang vào form sideway down khi thủng 20.

1. Vùng hỗ trợ cứng DVN 2022 là 12.x-14.x
  2. Target ngắn trung dài hạn DVN 2022 là 16.x-18.x, 22.x-24.x và 30.x-32.x
9 Likes

Đi SG đánh lẻ ghê :))))

5 Likes

Chém gió đầu phiên. Mỹ cho phép nhập phân bón hóa học từ Nga. Sự kiện THM khả năng ảnh hưởng xấu ngắn hạn nhóm bđs. Chúc các bác 1 ngày giao dịch may mắn

3 Likes

sáng ra nhìn list, xem cutloss em nào, mà nhìn em nào cũng ko nỡ, em nào cũng là hi vọng của mình. Liều cut hay là cho thêm tí cơ hội. Khó quá đi ạ Hiện em đang có DLG, HNG, HQC, OCH, QBS. SD9 em HAi nếu vẫn tăng thi mai mới hòa vốn, có nên đợi ko hay cut luôn ạ,

4 Likes

bác @Daucove709 còn giữ HAI chứ ạ

2 Likes

Hai ROS vẫn nằm im trong danh mục bác! đợt này mình không động gì đến hàng Mr Q! để đó hóng drama cho có cảm xúc! :relieved: :relieved: :relieved:

5 Likes

Bác @Oceanfutureman cho e hỏi e có con DBC hôm qua giá vẫn còn 74-75 mà sao sáng nay gía còn có 37.4 được k ạ, sau 1 đêm tự nhiên giảm mất 1 nửa hic

4 Likes

eheheh vậy cứ theo thui nạ

2 Likes

mấy con lại của em có trùng bác kko, bác thấy có nên làm gi ko hay thui cứ ngồi đợi. hiện đang âm ko đáng kể lắm chỉ là ko thích nhìn nó đỏ thoai, ahahah

2 Likes