Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chia mà bạn

3 Likes

bác đậu rắn dữ vậy

1 Likes

chia như thế nào ạ? tại e có 100cp, giờ vẫn chỉ có 100, trc con EVG e cũng bị 1 lần

2 Likes

Chào cả nhà, chúc cả nhà tk xanh xanh, tim tím

4 Likes

Vui theo đúng ý rồi này bác, chiều nhớ báo lên xanh tím nhé

4 Likes

haha hy vọng v cho ACE vui vẻ xanh tím hết tuần lấy đà lên 16XX :heart:

4 Likes

Hự! tùy trường hợp nha! haha!

e không nhớ bác đang ôm mã nào! :sweat_smile: :sweat_smile: Nhưng nếu ôm dưới target trung hạn thì đừng lo bác!

5 Likes

Hàng Mr Q chỉ chiếm 10% tỷ trọng của mình! nên hoàn toàn có thể ngồi xem đc nhé! nếu hàng Mr Q chiếm tỷ trọng cao…thì chưa chắc mình còn rắn nổi! :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

6 Likes

haizzzz, mới bảng điện lên phát là muốn tắt luôn rồi, đỏ lòm :((((

2 Likes

bác có bán thì ới anh em biết với nhé

2 Likes

hay đỏ ùi, hahh t3 xả ùi kìa heheh

2 Likes

định bụng đánh ngắn hạn … h thành ôm trung hạn rùi :smiley:

2 Likes

chào cả nhà, chúc cả nhà ngày mới xanh tím nhé…nay chơi hệ bói toán, ai gieo cho em quẻ 3 chữ cái hôm nay đi ạ :rofl::rofl:

3 Likes

lâu k lên pic ko biết Bác Đậu còn giữ POW k

2 Likes

tui cũng định để xem có gì hay k, nhưng mà hàng nhà c còi chiếm 40% nav nên thui bye a, chứ cầm hàng nhà ảnh rèn tinh thần phết

3 Likes

chưa bạn ơi, ngày mai hàng mới về, ngày mai mới quyết định

2 Likes

Nào thả mình sẽ up lên pic nhé! :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Xem phiên chiều bác!

4 Likes

Cảm ơn bác.
Nếu không có công văn của tân chủ tịch FLC, t đã nghĩ đơn thuần phiên giao dịch ngày 1/4 là đội lái họ Qc tháo cửa cho NĐT nhỏ lẻ nào muốn chạy thì chạy. Coi như là đúng tinh thần của bề trên “ổn định thị trường, giữ niềm tin cho NĐT cá nhân”, ít nhiều gỡ gạc tội danh cho Qc.
Xuất hiện tâm thư của Tân chủ tịch khiến t bị tung hỏa mù, ko rõ ràng lắm, nhưng ít nhất xu hướng FLC đi đúng dự đoán của t, nên cố lỳ thêm vài phiên.
Sáng nay thì chính thức “vẫy tay chào FLC” :rofl:. Cũng định thi gan với thị trường, chờ nốt ngày mai. Nhưng kinh nghiệm của những lần thi gan trước cho thấy đó là việc làm ngu ngốc, nên t quyết định thoát game.
Từ mức lỗ ngót nghét 20% trong phiên chiều thứ Sáu, nhờ kiên nhẫn và tin tưởng vào phán đoán cá nhân nên mức lỗ thực tế là 2,7%. Coi như 2 phiên kiếm được mức lời 17,3% :rofl: :rofl: :rofl:
1

13 Likes

Vẫn giữ POW nhé! kỳ vọng lên 19.x thả! :grin:

6 Likes