Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thấy nhiều ae vẫn mục tiêu 15.x, 21.x. Hôm qua QBS mới thoái vốn ở Cảng Cạn Đình Vũ, chắc sẽ nhiều tiền mặt.

Mình bỏ lỡ mấy lần, giờ mới tóm được.

8 Likes

Em cũng mong vậy! Kỳ vọng mai là 1 pha lấp gap đẹp của VNINDEX để em lên tàu mấy con đang canh chỉnh, rồi sau đó thẳng tiến lên 1600! :innocent:

4 Likes

Em cùng câu hỏi với bác ạ

2 Likes

mới mua thêm sáng nay …

2 Likes

Sale off nhiều quá cũng mệt, mai không biết chọn cổ nào đây :). E mới bán ít VNM, lại tăng thêm tiền

7 Likes

Nhờ Bác Ocean tư vấn con SHB và VPB cảm ơn Bác nhiều

2 Likes

Con dpg e mua 78.7 có giữ được không bác

3 Likes

Mai vào HQC đươc ko bác Biển? OCH em vào 16.5 còn lâu ko Bác? OGC lại bán sớm mất tiêu :disappointed_relieved:

2 Likes

Mình cũng nhận định giống bạn, ra tin là NĐT k còn nghi ngờ gì nữa, mai VN30 kéo bung nóc

4 Likes

Đc

3 Likes

toàn canh giảm gom thêm ko á bác :relieved: :relieved: :relieved:

3 Likes

Nay e định vào OGC giá 18.4 mà quay lại nó tím luôn mới ghê chứ

4 Likes

Ôi bác Đậu đốt LIG nhanh thế, e mới vào để nhờ vía bác mà… nguy to rồi

4 Likes

2 mã này mình vừa hỏi bác Ocean hôm qua và có đánh giá rồi đó, bạn search lại ở trên í. Vgi mình có theo dõi từ trước tết giá loanh quanh 29-31 vì lúc đó mình có follow fb bạn momichan, thấy bạn í đánh giá vgi sẽ lên rất mạnh trong năm nay, thế là mình đưa vào danh sách theo dõi. Hrt là bạn í mới lên bài cách đây mấy hôm, con này đang chân sóng, bạn có thể tham gia được. Bạn momichan này cũng là người nhiệt tình, tốt tính giống như bác Ocean í. Haha, mình hơi hơi thiện cảm với người có tâm, có tầm nên khen hơi quá đà. Hí hí, phải nói 2 người tốt thực sự. Bác Ocean ở SG hơi xa chứ bạn momi có mở 1 quán gà ở phố Linh Lang, HN. Chắc chắn mình sẽ phải xếp lịch qua gặp idol 1 lần mí được, hihi

4 Likes

Em giống bác về IDI.Asm .chỉ khác em có thêm ITA chứ không phải là OGC.cả 2 vk.ck em đều có IDI trong danh mục

5 Likes

Haha, tôi luôn nói cp hst FLC là bao gồm tất cả đó bác. Luôn đi theo cùng 1 hướng.

10 Likes

Tôi còn hold HQC bác.

12 Likes

Ad cho tôi xin chút nhận định về MBG, ỳ quá ad ạ. Đầu tư mã này chắc 6 tháng tới 1 năm mất ad nhỉ.
Ad tính dài hạn có phải từ 6 tháng trở lên nhỉ.

2 Likes

QBS thì còn mua được đầu tư trung dài hạn. Còn OGC nếu là siêu cp thì có thể vào giá dưới 22. Còn nếu là cp thường thì gần đạt target dài hạn rồi đó.

14 Likes

VGI và HRT mới phân tích và tính toán hôm qua hay hôm nay rồi đó, bác search lại nhé.

9 Likes