Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

bác Ocean còn giữ HQC ko ạ

4 Likes

Chào bạn. Cho tôi ít nhận định về FID trong ngắn hạn với. Tôi có 3 mã đều giảm dần đều, nản quá.
3A hai lần 19.9 k bán nốt giờ tôi cố giữ.
Cảm ơn bạn nhiều.

4 Likes

Mã này có dấu hiệu tạo đáy. Giữ đã

6 Likes

SHS thì k phải cp chứng khoán tôi đầu tư. Tôi đầu tư VND. Nhưng mua ASM ở điểm mua này khá cheo leo.

7 Likes

Nhìn vol bé bán ít, cả buổi toàn 7.5 cuối phiên atc có 1000 cổ mà về luôn 7.4 bạn ạ hihi

5 Likes

Tôi có đọc một bài mà bác này nói về hst FLx cách đây gần 3 năm là QC sẽ vào vòng lao lý, hôm trước bác ý cho câu rồi đến lượt họ A, I khi bác ý đọc đc cô giáo mua đỉnh cp I. Bác ý nói sẽ như ct.F. Tôi trước kia đọc để đó giờ 1 trường hợp đã đúng bạn ạ.

7 Likes

Tài khoản đánh hộ ông anh thì cầm QBS… tài khoản mình thì bán mất tiêu… buồn ghê cơ
:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Bản thân vẫn cho rằng QBS sẽ về 16.x… đi xa hơn thì lên 2x… cơ mà quen ăn hải sản hơn :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

QBS với OGC có mua gia tăng thêm được ko bác Biển ?

4 Likes

Bác Biển ơi cho em xin nhận định của bác về VGI, HRT ạ. Em cảm ơn bác

4 Likes

HNG chắc chỉ mua cho dài hạn giống tôi MBG, FID thôi ad nhỉ?

5 Likes

Bác cho e xin nhận định NKG ở thời điểm hiện tại với ạ, e cảm ơn Bác

4 Likes

Các bác còn HQC ko ạ :cry::cry:

7 Likes

hihi thank kiu bác, thấy nhiều bác giữ nên là em vẫn quyết cầm cự ạ

4 Likes

HQC Còn chứ, chủ tịch nó mua giá 10, dại gì mà bán…hình như mr khoai đội gà bay cũng gom HQC mấy hôm nay rồi

4 Likes

Bác Ocean! nhận xét cổ SJD dùm. Thank!

3 Likes

Dàn Tân Hoàng Minh đã lên thớt, cuối tuần lại nhiều biến

3 Likes

Tân Hoàng Minh bị bế cả bộ sậu được lên hẳn thời sự 19h rồi các bác ạ! Không phải vụ Thủ Thiêm mà vì tội lừa đảo 9 vụ huy động trái phiếu hơn 10k tỉ! :rofl:

5 Likes

Còn gì nữa k, ra luôn 1 lần cho khỏe

4 Likes

Đây chỉ là lý do bế đi. Còn thật giả thế nào chỉ có các bác ấy biết. Dù sao ông Dũng cũng nằm trong tầm ngắm bắn gần đây.

5 Likes

Tin ra là tốt đấy các bạn ạ. Nó giải toả tâm lí cho các nhà đầu tư. Mọi tin đồn cũng xong hết rồi. Tôi nghĩ như vậy là tốt để uptrend

18 Likes