Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác @Oceanfutureman xem giúp VGC, tôi bắt giá quanh 52 có được ko bác, tks bác nhiều

1 Likes

Em chào bác ạ!!!
Nay tt có hồi chút mà HAR vẫn sàn cứng bác nhỉ… bác cho em lời khuyên ạ.?
Xin chân thành cảm ơn bác!!!

1 Likes

Nhận định giúp em QCG với ạ. Không hiểu đàu óc nay thế nào mà em lại ôm 20k giá sàn. Giờ đang lo quá bác ạ.

1 Likes

Bác ocean cho em xin target QBS ạ. Nay em mới bắt đáy

1 Likes

Vâng. Em cảm ơn bác ạ :rose:

1 Likes

Nhận định phân tích tính toán target cp thì để tuần sau thị trường ổn định tôi tính toán lại rồi đưa ra giá target cũng như dự báo xu thế cụ thể các mã cp các bác quan tâm nhé.

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy NHH nhịp chỉnh này là 29.0x-31.0x, còn PPH là 27.x-29.x, còn D11 là 26.x-28.x

12 Likes

POW nếu đầu tư cho trung dài hạn thì vào giá 17.x này được bác. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy POW nhịp chỉnh này là 15.x-17.x

8 Likes

Bản thân tôi cũng vậy, mới tham gia nhưng may mắn lời +30%, thấy bạn bè toàn x3, x4 nên cũng nổi lòng tham nên mới dính chưởng, cũng may chưa bị âm vốn. Đây coi như bài học đầu cho F0 như tôi.

1 Likes

Hôm nay IDC tạo đáy thành công trong vùng hỗ trợ cứng tích lũy 56.x-60.x rồi đó. Chắc lần này IDC có thể hồi lên vùng 76-80

8 Likes

Em chào bác @oceanfuturan ạ, bác vẫn chưa ngủ ạ hi lúc nào bác rảnh có thể cho e xin nhận định cổ APG đc ko ạ , e đang giữ giá 17.5 … cổ này giữ có ổn ko ạ ,e cám ơn bác ạ

1 Likes

Bác ocean ơi, vùng giá an toàn để vào hag là khoảng nào ạ ,e muốn đầu tư trung dài hạn ạ

1 Likes

Bác Ocean xem giúp em target Vcr với ạ. Em cám ơn bác!

1 Likes

Anh ocean ơi … anh cho e xin cách thức liên lạc đc ko. Em thấy anh quản trị rủi ro tốt. E muốn học hỏi chút ạ

1 Likes

Em chào mng, em chào bác @Oceanfutureman. Chúc mọi người cuối tuần nghỉ ngơi, thư giãn ạ. Em các ơn bác Ocean vì lúc nào cũng nhận định và trả lời cho tụi em ạ

3 Likes

Vậy nó còn nhịp xuống vùng 56-60 k bác? Nó là bđs thì giờ em vào được không nhỉ?

1 Likes

Mai mốt bác muốn hỏi mã nào thì tìm kiếm trước trong ô kính lúp kế bên avatar của bác, click chọn tìm kiếm trong chủ đề này rồi bấm mã cp, nếu không có thì hãy hỏi bác nhé

1 Likes

Bác ocean cho em hỏi con sea nhé. Vài mà bds vẫn sàn, bác nhận định tuần sau thế nào ạ? Vẫn chỉnh hay hồi dần?

1 Likes

bác ocean từ giờ đến tết ta còn có thêm nhịp điều chỉnh nào nữa không bác

1 Likes

Theo e har ăn theo ldg c ii khá nhiều nta chỉ biết nó là cp bds thôi nên lực cầu mấy hôm trc ko nhiều. Qua mới có lực cầu vào thì 1 , 2 phiên nữa mới lên được

2 Likes

CHúc cả nhà cuối tuần an nhiên. Em mới chơi ck gần 1 năm và đây là lần đầu tiên bị âm TK. Cố gắng đi theo các bậc tiền bối để rút kinh nghiệm. Cám ơn bác @Oceanfutureman rất nhiều ạ.

2 Likes