Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Gọi tên GEG ha bác? T đang ôm em nó, chờ miệt mài luôn :pensive:

4 Likes

Ko sát sanh được thì đi làm phước bác eiii
:rofl:

3 Likes

Nay e cũng nhảy vào ASM :slight_smile: gia tăng OCH. ko biết sắp tèo chưa. haha

4 Likes

vừa hqua tui gửi tiền từ thiện rồi. Haizz, tui xem tử vi thấy tài vận có máu đỏ đen mà chơi ck chán. CHứng khoán còn đang sợ hơn cả truyện ma rồi

4 Likes

Đu OCH 16.5 mà nhìn nó em nản quá mới cutloss hnay để qua OCG

6 Likes

E cũng theo bác :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Haha dc bác tag cùng 3 cao thủ thấy… tự hào ghê, e là “cao thủ TBG” theo ý bác Biển tức là chuyên gia mua hàng đu đỉnh, lủng đáy chứ đâu phải cao thủ phím hàng như các bác còn lại đâu… Nhưng mà bác hỏi thì e cũng xin nêu ý kiến cá nhân, giá thì bác tham khảo lại link này do thư kí @Salander tổng hợp (nhận định đi kèm giá của bác Biển thì bác chịu khó search lại): Cổ phiếu.xlsx - Google Trang tính

1/ SHS thì e nghĩ nên giữ, TBG trong khoảng 40-41. E cũng đang giữ 1 ít, cũng đang BTG như vậy, chờ chia quyền mua thêm để dài hạn coi sao.
2/ GEX theo e là mã nặng mông, ko chơi nên từ đầu e ko vào, nếu có lí do gì đó thích e nó nhưng lỗ ít thì cầm theo dõi dc, ko có gì hấp dẫn quá thì theo e nên bán sang con khác nhiều cơ hội hơn.
3/ TPB thì dòng ngân hàng e ko mê, ko theo dõi, ko tìm hiểu nên ko có ý kiến.

7 Likes

Sáng mai vẫn còn pha nhúng. Nên mua nay cũng đc, sáng mai nhanh tay thì là oke

4 Likes

Bác Biển mua giá xanh HQC hôm nay ak bác

4 Likes

image

VHG thủng 8.0 là vào form sideway down.
Bác search lại nhé, VHG có phân tích tính toán vùng hỗ trợ target rồi nhé bác.

6 Likes

đợt này thì 95% nhỏ lẻ đang ở ngoài đảo dạo chơi rồi bác, em cũng vậy

3 Likes

OCH em đang ôm 15.9, hôm qua định bắt OCH 15 tbg xuống thì trượt quay qua bắt JVC 11.65, thì nay OCH về 14.9 còn JVC sàn luôn…tay không bắt dao rồi các bác ơi huhu

7 Likes

Mai tôi tiếp tục mua ASM và IDI tiếp. Hôm nay chỉ mua được ASM còn IDI thì mua chưa được.

20 Likes

Giờ em nghĩ mn đừng nhảy nhót lung tung. Cứ ôm cp đang có và hạn chế giải ngân mã mới. Luôn trong tư thế quăng dép chạy với hàng có sẵn. Mua mã mới hàng về k kịp tt đang ép phải vào trụ ntn khó đoán

3 Likes

Nay cutloss nhiều quá bác ạ , thâm thủng 15% nav rồi . Đang reset lại danh mục dần để gom tiền mai đánh tk khác . Mong mai bắt đc hàng tốt để từ nay đến hết quý 2 lấy lại đc những gì đã mất hhaa

10 Likes

Nhảy nhót dễ lỗ kép. Con nào chưa tăng thì cũng sẽ dần tới lượt đc kéo thôi. Nếu dn kqkd tốt thì k phải lo

5 Likes

cố lên thím, mai tui cũng cắt mấy ẻm, giờ cảm giác mua chứng như mua hàng shopee ấy

3 Likes

Bác Biển nhận định giúp em mã CTC với. Mã này kqkd năm rồi gần gấp 10 lần năm ngoái. Mấy nay bị đạp ác quá. Thanks bác

4 Likes

:joy: thím so sánh cũng đúng á

2 Likes

hi hi, Giá đó cũng thấp mà, mình mua có 200 ogc, 200 OCH; 300 hqc hà, thấy bảng diện tử đỏ chán quá, bán cổ xanh mua cổ đỏ xem có thay đổi phong thủy k. Nếu ngày mai đỏ nữa thì mần tiếp

3 Likes