Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

hnay tui mặc áo xanh lam luôn, đúng xu, con lãi nhiều thì có đúng 100 cổ, trời thương quá

3 Likes

haha… vậy bác phải coi bác mệnh gì thì mặc đồ, dùng đồ màu đó thì mới độ
nhỡ bác mệnh hỏa mà mặc áo thủy là xong luông =))))

2 Likes

tui mệnh hỏa đấy bác, tui mệnh hoả nằm trên đất thủy theo lá số tử vi , :rofl: :rofl:

3 Likes

Hôm nay toang rồi các bác dính vix hok bán mua thêm nay nó đạp cho muốn xỉu. KHG thì đu đỉnh giãm 4 phiên nay h lại thảm lun.

3 Likes

Cảm ơn bạn nhiều vì nhờ có nhận định của bạn mà tôi bớt lo lắng hơn. Tôi có mua một ít ROS, có lãi rồi, định thứ 2 bán mà tối chủ nhật bị úp sọt. Tôi quyết định để lại và tập tành trung bình giá. Nhưng quả thật, tổn hại sức khoẻ vô cùng khi dính vào cổ nhà Q. Gồng lỗ nhiều mã rồi mà đến khi gồng lỗ nhà Q thấy mất phương hướng quá, ha ha.
Rất mong bạn giúp tôi và những người như tôi cập nhật nhận định về xu hướng của cổ nhà Q trong 2 ngày còn lại nhé.

5 Likes

Cảm ơn bác nhé. Kỳ vọng vào Gex bao nhiêu thì nó phụ công mình bấy nhiêu.

4 Likes

Cái này k ai biết trước được bạn ạ. Vậy nên tôi luôn chọn cổ FA tốt, ít đầu cơ.

6 Likes

haha… mệnh gì lạ vậy bác. “Đất thủy” là đất như nào?
À, vậy khéo bác dùng đồ màu xanh lá sẽ ổn á. Vì Mộc sinh Hỏa và Mộc cũng tiết chế Thủy… Vừa hay, xanh lá cũng là màu đẹp của bảng điện nha… haha…

3 Likes

Tài sản của GEX xứng đáng là BC đấy bác. Mỗi tội nhỏ lẻ hơi khó ăn đc của anh Tuấn mượt.

4 Likes

Xanh xanh

3 Likes

Em thấy DLG tầm này vào ổn mà. Hôm trước em đọc tin thấy DLG báo lãi thì phải?! sau đó cùng ngày lùi đại hội chậm nhất đến tháng 6/2022. Chắc là cũng phải phi tí đến trước đại hội chứ bác @Oceanfutureman nhỉ?

3 Likes

Mệnh hỏa là theo năm sinh, Cung Mệnh của tui nằm ở Cung tý thuộc thủy, sao mệnh của tôi cũng hành thủy, của tui là Cục khắc Mệnh, thành ra hiện tại tui kiểu nửa lạc nửa mỡ,

5 Likes

vậy thì tốt chứ sao, k có kỵ cái gì. hi hi hi

2 Likes

em hq cắt VGS để mua GEX thì nay VGS xanh còn a mượt đẩy e xa bờ hơn

2 Likes

dự đoán tình hình thị trường mai sao Bác!

2 Likes

Cảm ơn bác. Tôi nghĩ sắp đến thời của ngân hàng nên bắt đầu nhặt dần :smiley:

2 Likes

Bác nào bắt dòng thủy sản tôi đã nói rõ là có rủi ro. Điểm mua cheo leo. Tuy nhiên tôi nghĩ chưa chết đc đâu. Nhưng vẫn phải quản trị rủi ro

13 Likes

Bác lại tin vào vẽ vời rồi. Tầm này còn tài sản gì nữa. Tôi vào 20 và ra 4x. Từ đấy k vào nữa.

8 Likes

banh e có tý VPB, e canh xút chứ cũng k mua lại

3 Likes

haha, bác vừa bảo em hôm qua thì nay asm lăn sàn luôn. để t3 hàng về xem thế nào, nếu giảm quá vất đó đợi ăn cổ tức chứ biết sao giờ.

4 Likes