Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

nay em cũng bắt IDI :joy: có 50% cash phiên nay đi chợ gần hết :joy: :joy: h thì ngồi khấn :((

6 Likes

Bao cổ điểm mua tốt tôi cũng có kn rồi. Nếu bắt nên chia tiền ra nhé. Đừng bh bắt all in. Không inbox hỏi nhé, ko trả lời đâu

6 Likes

Hôm bạn nói TNG mà tôi chần chừ tiếc lỗ MBG có 1, 2 lai k bán để mua, giờ MBG xa bờ quá. Tôi bỏ đó giữ dài MBG có đc k bạn? Nếu bân mua TNG là mai về tk rồi. Trước thích PHR bạn nói mà k bán giờ lặp lại ahihi
Cảm ơn bạn nhiều.

4 Likes

TT này cũng k nói trước được điều gì. Chúc bạn may mắn.

7 Likes

Mình có VGT mà chán quá, TNG hay đó

5 Likes

bác cho e nhận định VGT, e thấy nó sideway nhưng đáy nâng nên chưa nỡ bán

4 Likes

Mình mới mua một ít IDI giá 28.5, mai mà giá dưới 29 thì có mua thêm đc k bác

4 Likes

Bác cho em hỏi tin này có ảnh hưởng gì nhiều ko

3 Likes

Giữ. Có sóng dệt may sao lại bán cổ. Nó mà vượt đc đỉnh thì bác sẽ tiếc đấy. Fa rất tốt. Tuy nhiên phải theo dõi kĩ vận động ko được chủ quan vì những gì tôi nói

7 Likes

Tôi tiếc nhất EVE lúc 16 k mua mà đc cho chart lên 20 đi mua FID, quá sai hihi.
Mã nào tôi để ý như QBS, EVE kQĐ dứt khoát tôi tiếc lắm, còn mã k có ý định mua như IDI đc pm 14.4 tôi thấy bt bạn ạ.

3 Likes

Sai này thì mình nó chịu, 1 thằng ăn cắp dính gì cả làng chịu tội.

10 Likes

Hiện sai phạm và bắt bớ thì đó là việc của cá nhân, của 1 dn cụ thể. Trừ khi sai phạm đó liên quan rộng rãi đến ngành nghề và đối tác khác, quy mô đủ lớn như bầu K thì mới ảnh hưởng đến ttck. Các bác đừng có sợ đến mức hễ nghe đến bớ là chạy bất kể lí do

16 Likes

@Thanh11 bác còn cầm mbg ko động viên em với 🥲🥲

3 Likes

Các bác cũng đừng thuyết âm mưu nhiều quá. Tôi có 1 tips đấy là các bạn giữ khoảng cách với tt thôi. Đừng bám bảng như tôi vì tôi có kn rồi, kiểm soát được cảm xúc. Đừng quá xa và cũng đừng quá gần tt

17 Likes

Con này có vụ thoái vốn cảng trong năm nay bội tiền e định hold đến tầm 12-15 mới xuống tàu

5 Likes

Mai bank vẫn xanh thì cả đám vẫn sàn, còn mai bank và VN30 đỏ thì thiên hạ lại xanh, cuộc chơi mùa này đơn giản vậy thôi :joy:. Nhưng mình nghiêng về kịch bản mai Bank và VN30 vẫn xanh, t6 mới đỏ.

Hnay ai còn gồng, phân vân mai vác ra bán cắt lỗ nhảy thuyền hết thì t6 nó lại chạy thôi :grin:. Dĩ nhiên có mã này mã kia, giảm có thể giảm chung nhưng tăng thì đa phần sẽ phân hoá.

14 Likes

bác gan dữ, tui k dám xem bảng thường xuyên, sợ tụt huyết áp, những lúc thế này tui đi đọc truyện ma cho nó đổi mới,

6 Likes

Tui cũng đu HQC rùi :sob::sob::sob:

4 Likes

Cảm ơn bác!

3 Likes

Con này m theo sát từ năm ngoái, đã ăn 1 vòng. Đợt này chắc lên đc 9.5 - 10. Đừng kì vọng vụ thoái vốn quá bác ah

5 Likes