Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tình hình tiêu cực mấy phiên nay mà CII hết rung lắc chắc tạm ổn rồi bác.

11 Likes

Tin đồn nữa à bác? Bà Ng T Phượng là ai vậy bác?

9 Likes

Trung bình giá lên là rất tốt. Nhưng phải có qui luật. Điểm mua bán rõ ràng. Tối đa đi tiền bao nhiêu lần. Và xác định rõ khi nào phải chạy

6 Likes

3 ngày ăn 2 cây sàn ASM chán quá các bác ạ.

5 Likes

Tôi đã cảnh báo sự nước rút của các cp thuỷ sản rồi. Các bác ra vào hợp lí sẽ tối ưu hơn

12 Likes

Cám ơn bác. Trc e ăn 1 nhịp dig từ 60 lên 90, h thấy giá hấp dẫn quá cũng muốn vào lại :(. Khó chọn quá

5 Likes

Mình không hiểu tbg giá lên. Mình chỉ nghĩ lỗ thì tbg xuống thôi chứ

4 Likes

Vậy cp, tài khoản cua bác Q ko bị phong tỏa nữa hả hay sao bác nhỉ

4 Likes

Nếu cp đang trong đà tăng tốt thì phải mua thêm. Chỉ gia tăng ở sự lựa chọn đúng. Sai là bỏ luôn trừ khi hiểu rõ doanh nghiệp đang đầu tư. Kể cả tbg xuống hay lên cũng đều phải biết mình đang làm gì

10 Likes

Ngũ hành tương sinh tương khắc theo năm bác ạ, theo tháng thì sẽ biết là thừa hay thiếu. Mùa xuân là Mộc, hè là Hoả, Thu là Kim, đông là Thủy, các tháng Thìn Tuất Sửu Mùi là Thổ. Vd nếu bác là Thổ sinh mùa xuân thì sẽ là mệnh khuyết kim, cần đeo đồng hồ kim loại để tăng chất kim cho cân bằng. Các tháng khác tương tự như vậy, thiếu gì bổ sung nấy

8 Likes

Con gái a Ba Dũng đấy bác

3 Likes

Con gái bác NT DŨNG thì phải bác ơi

3 Likes

Ở nhà mạng bon bon, nay ngày giải phóng ph, là em sấp mặt cả ngày… trưa ngó lên đọc pic được lúc, ùi giờ vào dc lúc. Mai lại ko có time nào ngó bảng. Thôi thì thôi thế… xác định dài hạn, bit đâu sang tuần lại hên

4 Likes

Nếu sai phạm nghiêm trọng thì phong tỏa hết từ tkck, tk bank…nếu có yếu tố lừa đảo hay gây thiệt hại lớn…thì kê biên ts, phong tỏa tk ck, tk bank…cá nhân sai phạm…mở đường cho người khác thâu tóm.

11 Likes

Giờ có tin đồn con gái nguyên ttcp thâu tóm nữa à?

10 Likes

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover:
Chậc! lại thêm kiến thức! hehe! :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Hihi, vậy nếu quanh năm suốt tháng em thiếu tiền thì sao bác :roll_eyes::laughing:

4 Likes

Cái này vô phương cứu chữa bác ạ, nan y e cũng mắc mà :rofl::rofl:

4 Likes

E nghĩ tin này khó chuẩn, vài năm trc e đc biết là đã rút hết tài sản/ cơ sở kinh doanh ở VN. Ko lẽ nào h lại quay lại mang tiền đập vào

4 Likes

Tổng hợp 3 ý này lại thì: mỗi người 1 mệnh, mỗi năm 1 mệnh, mỗi mùa 1 mệnh, mỗi ngày 1 mệnh, mỗi thời điểm 1 mệnh, xong sau đó dựa trên 5 yếu tố trên mới quyết định dc mặc màu gì, đó là còn chưa kể tổng hợp lại các yếu tố trên mới ra được là hôm đó nên mua cổ phiếu nào…

Như vậy lỡ nó khắc vòng tròn thì chỉ có nước … ở truồng xong rồi ở nhà cầm điện thoại xem bảng điện thôi chứ ko dám ra đường, mua cp nào chắc gieo quẻ chọn thôi chứ khắc tá lả vậy cũng ko chọn dc :smiley: :smiley: :smiley:

12 Likes