Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: tiếng xấu đồn xa, quê chết đi dc mà ko biết làm sao… cao thủ đầu tư ko có ai nổi tiếng nhờ tbg…

8 Likes

Mời bác vào trc tết, tháng 1/2022 chơi cho cảm giác, nhẹ thì sàn 4-6 cây, nặng thì 8-10 cây, đặc biệt danh mục có nhiều mã như vậy mà còn trắng bên mua muốn bán ko dc :grin::grin::grin:

11 Likes

Hi hi, bạn giỏi thật sự mà!

4 Likes

Bác xem dùm CIG còn chỉnh tiếp không? Cám ơn Bác nhiều!

4 Likes

Nhờ các bác nhận định có nên bán mã TID sáng nay ko ạ. Lúc tối đọc tin mà e nẫu hết ruột. Đang trend tăng đẹp vậy mà…

4 Likes

Ngày mới vui vẻ và tím lịm nhé các bác! :smiling_face_with_three_hearts:

21 Likes

Nhờ bác đánh giá giúp em NED, mua rồi tắt bảng có ăn k ạ

3 Likes

HQC nay liệu có sàn nữa ko các bác ?

4 Likes

Cái này hỏi khó bác ạ, nhưng mà nay chắc tích cực hơn :rofl: hoặc chí ít thì hy vọng thế

4 Likes

Jvc e vừa bắt hqua:)) đu đỉnh thật r. Mở mắt ra đã sàn

4 Likes

Hi vọng thôi bác :)) Tôi đu đỉnh từ 8x to cơ bác

3 Likes

công nhận QBS tăng mạnh ghê các bác nhỉ. trước tết chạy thua con DLG bây giờ 1 mình xanh giữa bầy đỏ

6 Likes

Bác cứ đặt 2 kịch bản: sàn thì bác làm gì, trần thì bác làm gì, cứ thế triển khai… Chứ ai mà biết dc :joy:

11 Likes

Trần thì em còn chưa về bờ nên có lẽ ngồi im thôi :smile: Sàn thì mua 50%

5 Likes

QBS nếu lên 10 bán hả bác Đậu

6 Likes

image

Vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này CIG là 14.0x-15.5x, thủng 12 vào form sideway down, thủng 8 vào form sideway downtrend. Còn trụ trên 12 là còn ổn, không thủng 14.0 thì sẽ sớm hồi và tăng trở lại.

16 Likes

Nay nếu lên được 9.1x mình sẽ chốt 70% nhé!

10 Likes

em chuẩn bị đốt LIG theo bác đây, nhìn chán đời…hôm nay hy vọng BCG hồi lại để cắt cái phần ngu, đặt lệnh bán thành mua …Mong TT ủng hộ cho mình cái

6 Likes

sàn đâu mà sàn, bi quan thế bác :). tắt máy đi 3 h mở lại có khi trần

7 Likes

Pow chạy r thầy Đậu:))

6 Likes