Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Từ bao giờ em đã hết yêu màu trời :sweat_smile:

4 Likes

Ý các cụ là anh em nên tắt app qua tuần r hãy mở ra.

3 Likes

Mấy hôm đi chơi k để ý tk mà qua mở ra đỏ lòm sợ quá các bác ạ. :sweat_smile:. Gex e chơi lướt k kịp chốt lãi đã thấy nằm lau sàn. VPS nay lại lỗi. ;(

4 Likes

CEO giảm quá, nay có nên nhặt tbg không bác? May hôm nọ bác khuyên nên e chưa nhặt.

3 Likes

Nay loanh quanh múc được. r cổ đất về vùng này an toàn r. Xúc. Dòng nào r cũng phải bật hết.

8 Likes

Thì màu trời với biển vẫn đẹp…chỉ là đôi khi không đúng thời điểm thôi! :sweat_smile:

6 Likes

Ý là nghĩ lễ đi! có gì qua lễ tính! hhaa

5 Likes

Chuyện tâm linh. cổ nào e mua bên tk VPS đa số là hòa và lỗ. h còn suốt ngày lỗi. có khi các cụ đang mách bảo chuyển cty. :))

7 Likes

Mình hỏi nhận định hiện tại bạn à

2 Likes

các cụ mách bảo: “con đừng có vào coi nữa, cũng ko có gì để coi đâu” :joy: :joy: :joy:

7 Likes

chào các bác nhé…hy vọng hôm nay ko phải là 1 ngày thảm sát con dân…:sob::sob::sob:, 1 ngày trôi qua, từ đang lãi 1%, chuyển thành lỗ 7%…tự nhiên ghét lễ quá đi ạ :cry::cry:

5 Likes

suốt ngày xanh xanh đỏ đỏ, tin đồn, tin tức … rồi lễ lộc gì cũng ko biết, các bác ko nói chắc e cũng ko biết luôn :weary:

4 Likes

cứ để đấy, khi nào lỗi thì nhảy lên đánh động cho anh em biết bác ơi, vì nó là điềm… :sneezing_face:

5 Likes

Múc những cổ giảm sàn mà kqkd tốt. VHC VND DGW. Rũ bỏ sâu. vẫn là dệt may thủy sản bds. Bank thì những con mình nói qua điểm mua hết r.

6 Likes

Con VIX bác nhận định sao vậy bác em cám ơn anh nhé. gòng lỗ sợ quá

3 Likes

ko biết bác đã có vk con chưa??e nghi bác sợ lễ vì vk muốn đi Hồ Tràm :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Bác biển vs mấy bác có kinh nghiệm xem giúp e VGT nên giữ hay cắt ạ. Âm gần 5% . Lình xình mãi

3 Likes

Haha e đâu có sợ lễ đâu, chỉ là e ko nhớ ngày tháng lễ lộc gì thôi :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Vợ e mà có thích đâu đó dịp lễ thì chắc e can ngăn,… vì nó đông lắm :joy::joy::joy:

4 Likes

T thấy vùng dao động của VGT là 23.x 24.x - 27.x
nên bác chủ động lên phương án trade thui

4 Likes

Nỗi đau mang tên VIX

3 Likes