Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Ôi, thế mà trước h cứ nghĩ @justintee chưa vợ :smiley: thất lễ quá, sorry bác.

3 Likes

Vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này của NLG là 50.x-54.x

8 Likes

IDI đè vậy mua mới được chưa bác @Oceanfutureman ?

3 Likes

bác có ôm con VIX hok vậy. đắng lòng quá

2 Likes

thế bác lại cứ đùa e…bác ko nhớ, nhưng vợ bác sẽ nhớ…em cứ suy ra từ em thôi ạ…lễ nhà em cũng luôn nằm nhà…sợ chen chúc lắm…

3 Likes

haha có gì đâu bác, bác nghĩ e chưa vợ chứ có phải bác nghĩ e trẻ trâu đâu mà :joy:

vâng bác, thôi thì cứ để ngày thường tranh thủ rảnh rỗi hẳn đi, canh ngày lễ vừa đông vừa mắc, đang có dịch đi về còn ship thêm covid về cho người nhà lại ko hay :sweat_smile:

5 Likes

image
image
SHB đang form sideway down, thủng 20 là vào form sideway downtrend.
SHB có liên quan với trái phiếu THM.

1. Vùng hỗ trợ cứng SHB 2022 là 14.x-16.x
  2. Target ngắn trung dài hạn SHB 2022 là 16.x-18.x, 24.x-26.x và 32.x-34.x
8 Likes

hello bác, VGT e xem PTKT thì cũng chưa có gì đáng ngại cho lắm, bác đang âm gần 5% thì chắc bác mua giá quanh 27.
Hiện tại thì vẫn nên quan sát thêm phiên nay và phiên sau lễ, hỗ trợ gần của VGT là MA20 25.90, nếu bác sợ thì thủng vùng đó bác có thể cân nhắc cắt dần nếu bác giao dịch ngắn ngày, còn bác mua để trung và dài hạn thì vẫn ổn dựa trên target và phân tích của bác Ocean bác nhé.

Chúc bác một ngày tốt lành :wink:

6 Likes

Cám ơn nhận định của bác.

4 Likes

Sáng vào thấy HAG ngửa bụng không biết có tin gì về em nó không bác @Oceanfutureman

3 Likes

lái chưa gom đủ hàng ớ Bác.

5 Likes

E đang cắt bác ạ, âm nặng nhưng thấy các con khác cùng dòng lên, con này KL khớp nhiều mà giá cứ giảm thì ko ổn rồi

4 Likes

VKC đã thủng giá thấp nhất trong vùng hỗ trợ thứ 1, thủng luôn 10.0 là vào form sideway down.

7 Likes

Nhìn tt này thì lễ năm nay nhiều bác mang khuôn mặt khó tả đi chơi lắm :)) mang tiếng đi chơi mà sờ vào là quạu :))

7 Likes

thôi xong rồi…thảm sát ngày 10/3 nữa rồi :sob::sob::sob:

3 Likes

Hôm qua tk đang xanh nay đỏ luôn r các bác ạ :smiley:

4 Likes

cắt lỗ để đi chơi thì còn gì là vui bác nhỉ???

6 Likes

HAG với HNG tách rồi mà vẫn bị đánh lây, em HNG hôm trước mua giá 9.8 lên 10.8 bán qua mua em khác xong giờ ngó vẫn có giá 9.x cho em mua :laughing:

3 Likes

vẫn vui hơn là không cắt lỗ nhìn nó lún ngày càng sâu mà :laughing:

4 Likes

Thảm sát 10/1, 10/3 kèm 10/4, chắc các cuộc năm nay sẽ vào ngày 10 hàng tháng

7 Likes