Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

haha vui lên bác, ko có gì phải lo đâu, cố gắng trc khi mua theo phân tích của bác Biển + ae trong đây phân tích và yên tâm cầm, những hàng đầu cơ bác ko an tâm thì đánh nhanh rút nhanh, hàng cơ bản tốt thì bác nên cho các em ấy chút thời gian, ít ít cũng 8 tuần.
Chuyện ck ra sao hãy để nó ở lại TT, vui vẻ với 2 cục vàng cuối tuần, ngày lễ rồi quay lại với TT tinh thần lạc quan sẽ khác ah bác :wink:

7 Likes

OGC sàn nữa kìa, có Bác nào bán k hay mua thêm vào

2 Likes

Gex có phải quăng dép chạy không các bác ơi

2 Likes

Nát thay cả lũ :fearful:

2 Likes

IDI mất mốc 25 rôi bác Ocean ơi, TT thì quá xấu :frowning: , lo lắng quá bác ạ

2 Likes

cũng đâu thể nào u sầu mãi đâu bác…qua tuần cày cuốc lại thôi ạ…mà đc cái 2 vợ chồng cùng chơi…cùng lỗ…chồng mặt còn đưa đám hơn vợ cì âm nặng hơn bác ạ :sweat::sweat::sweat:
Chúc bác cùng cả nhà trong pic mình đón lễ vui vẻ, quên đi muộn phiền…qua tuần xé nháp làm lại từ đầu nhé :partying_face::partying_face::partying_face:

9 Likes

Bà con quăng dép, guốc chạy hết rùi. Hụ hụ

2 Likes

ui nhà bác giống nhà mình thế, may là 2vc cùng chơi chứ không tan cửa nát nhà rồi :smiley:

2 Likes

Nằm trong danh sách thanh tra đấy

1 Likes

Tổng kết 3 phiên từ thứ 4-thứ 6 của cp hst Q chui là 55% xả hàng: 45% gom hàng.
Và tỉ lệ KB1:KB2 tới hôm nay là 60%:40%.

19 Likes

Sàn luôn rồi :sneezing_face:

2 Likes

Chào ad. Thảm hết rồi ad ơi.

2 Likes

Kbc sàn luôn

1 Likes

em ôm em này 6 tháng trời mới chốt được ít, đợi em nó đến tuổi 30 thì gả mà sao 2 phiên nay em ấy làm em tan nát cõi lòng thế này :frowning:

2 Likes

:(( bác nên nghiêm túc nghĩ về việc xóa app ko theo dõi làm cổ đông dài hạn thôi chứ cứ như này đau lắm :<

1 Likes

Mai mốt chúng ta chú ý tin margin căng cứng trên Media nha các bác. Cứ mỗi lần có tin margin căng cứng là sẽ sớm có đợt bán tháo ( giờ nhiều ông dùng margin đã khôn ra, bán bằng mọi giá chứ không để đến lúc cty ck nó bán giải chấp như trước tết nguyên đán nữa). Và hôm nay lượng bán tháo này đến từ 2 nguồn chính:

1. 70% nguồn bán hàng margin
  2. 30% bán bất chấp ( lãi-huề- lỗ) bán tất…cho yên tâm mấy ngày nghỉ lễ ( sợ có biến tiêu cực).
    Dĩ nhiên là không tính đến các cp của các hst thao túng từ cp đến trái phiếu…thì bị ảnh hưởng trực tiếp là 100% rồi.
27 Likes

e kê giá HQC 7.5 cho vui, ai dè khớp thật. hihi

4 Likes

Nếu sau lễ thị trường hồi và tăng lại…thì nhớ chú ý vài phiên trước kỳ nghỉ lễ tiếp theo 30/04- 01/05/2022.

32 Likes

Thấy OGC sàn nhiều tính bán mà nghĩ lại tiếc, thôi ôm cổ cảm tử ha ha ha

4 Likes

Chiều nay 4tr cổ sàn ATC bị nuốt hết trong vài phút luôn bác

4 Likes