Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ. Vất hết chứng cháo đằng sau, về với gia đình và lên đồ đi biển thôi ạ 🏊‍♂️

7 Likes

image

MBG phiên hôm nay thủng 13.0 không đánh giá được đúng bản chất là thủng 13 được bác.
Giờ mọi cp phải chờ tuần sau mới đánh giá được đúng thực chất tình hình về TA của cp.

9 Likes

OGC canh tuần sau xem xét bác.

16 Likes

công cày cuốc 6 tháng bay trong 2 phiên bác ạ, tiếc đứt ruột. Em cũng có theo bác Biển mà nghĩ nó đã vượt ngắn hạn 26.x rồi, đợi đến trung hạn đó bác, u là trời :frowning:

4 Likes

tui cũng lỗ hqc như bác Biển luôn, sang tuần bác Biển mua HQC alo tui với nhé

5 Likes

hmmm … e nghĩ bác coi nhầm rồi, 26.x - 28.x là target trung hạn, như bác Biển có đưa ra ko vượt 27 thành công sẽ chỉnh, và đúng nó chỉnh thiệt :sweat_smile:

6 Likes

Thám trưởng @Songda

7 Likes

Vầng, lại chăm chút em ấy tiếp tục thôi bác ợ :frowning:

4 Likes

E hốt 3k KBC giá 49. K biết sang tuần có ăn không

4 Likes

Bác Biển có vẻ tin tưởng IDI nhỉ hihi

4 Likes

Ngon, tự nhiên giá đẹp

9 Likes

Chưa có gì xảy ra ngay đâu, đang gỡ bom thôi

9 Likes

Tin gì cứ phải đợi chính thức từ bác Songda mới được. Nay em vẫn chưa quăng cái gì, mà còn múc thêm lúc trước. Tới lúc gần 2 rưỡi thấy sàn hàng loạt mà cứ ngồi nhìn nhâm nhi cafe thôi

4 Likes

Ah, FLC sàn nữa về 9.72, thôi rồi lượm ơi; lỗ sặc gạch, chờ về 7 rùi mua tiếp để TBG

6 Likes

Tuần này e bị mất phương hướng luôn các bác ạ, ko hiểu tt đang chơi trò gì nữa. Sang tuần e canh vào thêm ít em, mong gỡ gạc, chứ hnay là e đứng hình toàn tập

7 Likes

Tổng TK bị âm 7% rùi. ha ha ha, mua bài hoc kn, cổ phiếu có lời k chốt, để giờ nhìn sàn la liệt. Hic Hic Hic

6 Likes

Bác Đậu chưa thoát ros sao bác? Hết 2 phiên này rùi bác có nhận định gì ko mà ko thoát bác???

3 Likes

Nếu bán xong nó tăng thì tiết. H tk ai cũng âm trầm trọng thuj nghỉ cho thoả mái qua lẽ sẽ tăng mạnh

4 Likes

Hy vọng và chờ đợi là HP hén. Ha ha ha, nếu FLC sàn tiếp 2 phiên nữa là mình mua tiếp á, giống như đạp gai lấy gai lễ thôi

5 Likes

MCG hai hôm nay ngưng rơi và giữ giá khá chắc. Tín hiệu như vậy là tốt đúng không Bác.

3 Likes