Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

K chỉ FLC, nếu Hai-Ros sàn tiếp 2 phiên là minh canh mua tiếp, Lỳ đòn thôi

6 Likes

Hi Hi, tuần sau, nếu có bán, hoặc mua tiếp nhớ cho hay nha, nó đổ đèo hơi bị sâu rùi. Thank!

4 Likes

TT đáng nhẽ ko tệ đến vậy nếu k ảnh hưởng tin đồn hơn nửa tháng nay. Quản trị rủi ro ae nhé

19 Likes

Cp giá này với cổ tức 45% thì còn quá tiềm năng so với các cp giá 80-100… mà cổ tức 20-40% đấy.

18 Likes

các bác giờ cứ làm ndt rối não, từ tin đồn ko biết thiệt ko => lại thành thật.
1 lần 2 lần ng ta còn ko tin, tới lần thứ 3 họ quay qua nghi rồi lại vác hàng ra bán, thế lại đúng kịch bản của lái quá. Cứ lùa xong quay ndt như chong chóng :triumph:

11 Likes

Bác Ocean xem giúp NVT tuần sau vào bắt đáy được chưa. Trân trọng!

4 Likes

bác ko nghĩ đến kịch bản bị giam vốn 5 7 năm sao bác?

4 Likes

Hihi. Nay em đặt bán QBS giá 8.6 và đặt mua sàn xong ngủ quên luôn. Kaka… Xác định nghỉ lễ cho vui bác ạ.

4 Likes

Tt tiêu cực quá, hy vọng mấy hết ngày lễ thị trường ổn định chút, chúc bác Ocean và mọi người nghỉ lễ vui vẻ bên gia đình và ng thương. Chứng cháo ta tạm gác ít hôm, sang tuần tiếp tục chiến đấu. :shamrock:

9 Likes

Các bác thân mến, tắt app tắt máy về với gia đình vui vẻ ngắm vợ, trìu mến với ck và ôm ấp bọn trẻ con thôi nào. Giông bão sẽ dừng sau cánh cửa, kệ đám lái đạp chứng cháo nhé, sang tuần chúng ta lại phục thù. Em chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ, refresh bản thân và tận hưởng hạnh phúc bên người thân yêu… Yêu mến và cám ơn các bác đã đồng hành với e qua đoạn thảm đỏ này. :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

16 Likes

Ad ơi, giờ tôi kẹt FID và MBG rồi. FID k bán thẳng dư mua 7.8 sau cứ để k cắt giờ thảm quá hihi, MBG là cố tình k bán. Nhìn FID mà lo. Theo ad nó có về đầu 5 không? Mọi khi bán nhanh lắm mà hôm FID hồi cũng k cắt huhu

4 Likes

Giá mà mai thị trường giao dịch tiếp các bác ạ, khéo lại một rừng tím. Lũ nào hay tung tin, hù dọa NĐT cá nhân yếu thế nào, bỏ tù hết :triumph::triumph::triumph:

8 Likes

Há há… bác chủ đã múc ANV ủng hộ t. Hy vọng mạng thủy với mạng kim nó hạp :rofl::rofl::rofl:
Nay t quất hẳn 40k ANV, 20k giá 40.2 và 20k giá 39.8. Để qua tuần xem có nên cơm cháo gì ko :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

huhu… giờ này còn cái nịt gì để quản trị nữa bác. T vừa vào hàng lúc 1h chiều thì cuối phiên bị đạp cho toe khói :sob::sob::sob:

6 Likes

Salander cũng kim à, vậy là trâu hay chuột bác? E là tờ râu

4 Likes

Em tưởng chốt danh sách hưởng quyền rồi bác???

3 Likes

chồi… vậy á? T là chuột, hải trung kim nhá, rất hợp với bác chủ và hợp với Ka’o nha :rofl::rofl::rofl:. Lên thuyền chung thôi nào… haha…

6 Likes

Yêu quá, Hải trung kim đầu trâu đuôi chuột đây bác, đúng M1 tết luôn. Thôi gọi bạn cho trẻ bác nhá :purple_heart::purple_heart:

5 Likes

haha… ok nà. T là mông con chuột nên cũng ko hơn bác là bao haha

5 Likes

ROS mình hôm nay có cắt 1/3 rồi bác! hiện tại để đó để hóng drama! :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:
Chứ thực sự là vụ FLC giờ chưa hề rõ ràng! Thêm nữa mình là đầu tư dài hạn! Theo quan điểm cá nhân thì quỹ đất FLC quá là nhiều, nên tiềm năng cp là có! Giá hiện tại là quá ổn để vào trung và dài hạn! (6 tháng đổ lên) :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

8 Likes