Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Nghe nói là Thổ sinh Kim! :relieved: :relieved: :relieved:

7 Likes

haha… hẳn chú là thổ rồi. Chú mua gì rồi để t vào theo nè… haha

6 Likes

Cầm tay nhau đi theo bạn Đậu nào

4 Likes

K, mua it mà, nêu 3k cổ phiếu ngâm 3 năm cũng k ả hưởng gì nhiều. Xem lsu giá hsg có dot khoang 28 về toi 8 giờ lên hơn 30 á.

4 Likes

Các bác hóng tin giỏi thật. Chiều e chưa biết tin gì đã thấy HAG sàn r. :). Hoá ra tin bỏ hợp tác

4 Likes

QBS liệu còn chỉnh nữa ko nhỉ các bác 🫣 sáng đặt lệnh 8 mà ko khớp, xong đi họp mà ko kịp sửa lệnh 8.2. Chiều vào thấy 8.7 rồi

4 Likes

Tuần sau nó san mua tip á. " Lỡ hết sợ…" ha ha ha

2 Likes

Tin này ảnh hưởng lây qua HNG luôn hả bác 🥲 đang trụ 10 tự dưng nay thủng luôn

6 Likes

Hai chị nhìn lại list của em :))) con nào âm nhất là canh mua đc! :)) bởi có thể sắp bật :)))
Đó là em đoán thế! :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes:

7 Likes

Tuần sau canh đốt via qbs cho nó chạy nhanh Bac Đậu!

4 Likes
2 Likes

Bây giờ e chỉ ước ở đâu ra 1 bao tiền để em mua mua mua :rofl: chứ thực tế thì phải gồng mệt quá

5 Likes

Đậu đốt qbs nó lại phi to the moon rồi nó xuống trong phút mốt thì chỉ nguyên chuyện chênh lệch áp suất cũng đủ chết bác ợ. Thôi cứ đi từ từ, mỗi ngày ce 1 phát trong 2 tuần là đc Đậu ạ…

6 Likes

Chắc chỉ có ở VN mới có chuyện bung toang mỗi kỳ nghỉ lễ bác đậu nhỉ

2 Likes

Nó đang khỏe lắm á bác…thị trường đỏ lòm nó xanh mướt…thậm chí còn có lúc xém tím…đốt tiếp nó hăng quá đứt dây đàn rơi tự do thì lại thấy thơm mùi đất mẹ luôn! :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Thị trường việt nam…mà…haha! ở Vn thì không chỉ thị trường ck mà ngay cả cuộc sống cũng đầy rẫy những điều đặc biệt :)))
Ví dụ: Làm gì có ông thần ngoại quốc nào đến VN mà không bị sốc văn hóa giao thông không! :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

ha ha ko biết bọn tây lông oánh chứng Vn có biết điều này ko bác nhỉ

2 Likes

Cái khác thì không rõ…chứ riêng chứng thì mấy bác đó cũng biết nhiều lắm :))))) dễ gì không có tay trong! haha

4 Likes

Ha ha ha, tuần sau 9.1 bán hay chờ lên 10.

3 Likes

đến tui cũng sốc giao thông ở VN, hồi tui mới du học về, phải để cậu em dắt sang đường :sweat_smile:, giờ thì quen rồi

2 Likes