Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

9.x mình sẽ chốt 70% bác! Dạo này thị trường xập xình…cứ con nào có lãi ổn tý chốt đã! :rofl:

6 Likes

Tuần sau nêu ogc sàn thì tui bán 100 cổ cho bỏ tức

5 Likes

Ừ, k nghe lời Bac mơi đau nè, nhiều con lời hk ban giờ xem nó sàn 3 phiên thành lỗ luôn

3 Likes

bác đậu còn cầm nhiều ros k. Chứ e cầm tí flc thui nên là đang lì đòn:)). Về quỹ đất và các khu du lịch,… của flc thì tiềm năng thật nhưng mà sao lãnh đạo chán đời quá. E chỉ sợ nhất trường hợp mấy vụ đất đai của flc bị đào bới lại thui ấy

3 Likes

Cp nào hôm nay tham chiếu tới xanh tím là tạm ổn rồi đó bác.

11 Likes

Bác Ocean chắc trong quá khứ gặp nhiều đợt giảm đau thương như thế này và cũng gặp nhiều đợt có tin đồn này nọ lọ chai rồi phải không bác?

3 Likes

Theo quan sát thì cp hst Q chui hôm nay có thể là nhịp giảm cuối rồi đó. Đa số cp hst Q chui đã về 1 mối ( FLC ROS trên 80%, HAI AMD KLF ART trên 90%).

20 Likes

E lúc mới học ĐH ở HN …đang đi trên vỉa hè bị xe lướt qua giật hết cả mình may mà cả người còn nguyên! haha :kissing_closed_eyes:

6 Likes

Còn 10k bác! Game mà! hóng thôi! chứ thực tế bánh FLC to quá! quỹ đất quá ác! trải dài bắc tới nam! Chắc chia hơi lâu! haha! :joy:

9 Likes

Bác Ocean ơi cho em hỏi trường hợp flc vs ros tương lai có giống như thuyết cưa chân bàn k bác ơi.

2 Likes

Thím chưa chốt qbs à ? Mình chốt hết lúc giá 8.9 hôm thứ 4 rồi, sau đó mua lại 1/2 giá 8.5 , hnay muốn mua thêm mà chưa mua được nữa

5 Likes

Thank! Dự định tuần sau sàn mua tiếp để quân bình giá á Bác, nếu HK sàn thì thôi.

2 Likes

mình k hiểu, có vài cổ thấy báo cáo tài chính k có lỗ liên tiếp 3 năm, sao bị cắt margin vậy Bác

2 Likes

Không khuyến nghị bắt đáy cp NVT.
Tuy nhiên muốn bắt đáy thì mua giá thấp nhất vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này là 16.x-18.x

6 Likes

Theo ad MBG giảm max là về bao nhiêu? Tôi lo về 12 từ lúc k vượt 14.9 mà cứ gan k bán bớt.
Cảm ơn ad nhiều.

3 Likes

Bắt liên tiếp ntn chắc còn giảm nữa b ah :frowning:

2 Likes

hình ảnh
Nghỉ lễ vui vẻ các bác ơi:))

7 Likes

Khả năng FID về 5 cũng có nhưng thấp. Giá thấp nhất trong vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này FID là 6.0x

8 Likes

Cp nào bác?

4 Likes

Bác xem giúp e vgc e vừa bắt hôm nay ạ. E cám ơn

3 Likes