Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Số tk mua thấp hơn rất nhiều số tk bán, và số lượng đặt bán nhiều hơn số lượng đặt mua…nhưng vẫn mua hết số lượng bán ra…chứng tỏ những nhà đầu mua đa số là những nhà đầu tư lớn có tổ chức, còn nhà đầu tư bán thì có tất cả từ lớn tới nhỏ muốn thoát khỏi cp hst FLC…có khả năng thâu tóm của tổ chức hay nhóm các nhà đầu tư lớn rất cao.

23 Likes

Theo em nghĩ, giờ là lúc nhạy cảm nếu có mua gom thì cũng phải có thời gian, nên họ FLC không thể chạy lúc này

4 Likes

Cảm ơn bác Biển. Vậy để em đợi thời gian nữa xem diễn biến thế nào rồi quyết định cutloss hay tbg tiếp.

2 Likes

Hi vọng có sw thì cug ở vùng hỗ trợ cứng thì tốt biết mấy. Chứ 2-3 hôm lại có tin lãnh đạo bị đưa lên uống nước chè thì chắc đi về nơi xa lắm mất bác.

3 Likes

Nếu tin đồn chỉ là tin đồn thì 30.x -32.x là vùng giá đáy nhịp chỉnh này của HSG. Còn tin đồn là thật thì còn giảm sâu lắm.

9 Likes

Thủng 1400 thì khả năng cao về 1200 và không ai nghi ngờ hay phản đối điều đó…haha.

10 Likes

Không đến mức bi quan vậy đâu bạn nhỉ. Tất cả mọi thứ đang tốt lên, lẽ nào chứng khoán lại sụp.
Nhưng vì mình thấy phong cách trấn an có phần giông giống năm 2008 nên cũng hoang mang
Nhân tiện, nhờ bạn xem giúp mình POW, LIG và HID có ổn không với. View hết quý 2, thậm chí hết quý 3. Cảm ơn bạn

2 Likes

Nhìn vào danh sách mà công an yêu cầu các ngân hàng cung cấp, thì khả năng còn 1 người nữa bạn ạ

3 Likes

Em cảm ơn bác nha. Vâng, có vậy mà em ko nghĩ ra. Cho mỡ nó rán lun :slight_smile: Nhiều lúc “cái khó ló cái khôn”, còn em lại “cái khó bó cái khôn” mất rùi.

Em tàu ngầm nhóm mình từ đợt sập tháng 1 ý, cả đoạn mọi người giới thiệu tuổi tác. Em nhớ ko nhầm thì em cũng bằng tuổi bác, rồng 88 nhưng về chứng khoán thì em phải gọi bác là sư phụ lun. Em vỡ ra được nhiều điều từ chia sẻ của các bác lắm ạ.

5 Likes

chào tuần mới cả nhà…Chúc cả nhà mình sau kì nghỉ lễ sẽ là 1 tuần xanh tím, ko phải xanh lơ ạ…thực hiện đúng lời khuyên, dẹp chứng cháo qua 1 bên, nên hnay em mới ngoi lên đây ạ.hehe

6 Likes

Dạ em cảm ơn bác nhiều ạ, nhờ có bác chỉ điểm em mới nhìn thấy đường để mà đi. Cứ thấy giá giảm dần đều sốt ruột lắm ạ, em F0 mà.

3 Likes

ASM giờ vào trung Bình giá được k Add?

2 Likes

Ngày mới chúc cả nhà nhiều may mắn nhé! :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:
anhnb
Zô SG rồi nên hết ảnh vườn …còn mỗi ảnh mạng! :rofl: :rofl: :rofl:

21 Likes

Ảnh này là Ninh Bình đúng k Đậu?

2 Likes

Hôm nay ttcknn hơi đỏ, mong ttckvn hôm nay đi ngang neo mốc 1480 là ổn :slight_smile:

2 Likes

Đúng rồi nha! hehe

4 Likes

chúc Bác Biển cùng anh chi em ngày mới may mắn.

4 Likes

Chào ngày mới cả nhà, e đi chơi lễ hơi kỹ h mới về, chúc cả nhà ngày mới vui vẻ dù chưa gì đã thấy đỏ rồi

3 Likes

IMG_20220410_132336
Tặng ae ảnh xinh hôm qua e vừa đi, mà nhìn xanh lơ chứ ko xanh lá :joy::joy::joy:

10 Likes

hôm nay thế này thì chết mất thôi ahuhu :sweat_smile:

4 Likes