Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thủng mốc 1470 rồi bác Biển ơi, tình hình này bn % là xuống 1440 ạ?

6 Likes

Thôi em lấy dép về đây, cho các anh tự chơi với nhau vậy

5 Likes

Sắp đáy rồi… cố tí nữa, hô hấp đều đi bác. :scream: :scream: :scream: :cold_face:

3 Likes

thui tạm rời xa ck 1 thời gian thui, chứ em đau tim quá. Thị trường rớt mạnh quá

4 Likes

Thị trường xấu, dòng tiền trước lễ chưa vào lại, các bác nên ngồi im theo dõi hoặc tắt bảng điện làm việc khác đi :slight_smile:

3 Likes

Em nói vậy thôi chứ sao mà bỏ cái môn này được, biết nghiện là dở nhưng mà nó lạ lắm :rofl:

3 Likes

Hắc Kiu Cê trượt ko phanh lun :((

2 Likes

các bạn bình tỉnh. 1h30 sẽ có lực hồi mạnh nay sẽ xanh mướt cho ae an tâm… chúc anh em có ngày giao dịch thắng lợi nhé

5 Likes

Khi nào thị trường ổn định và cp ổn định không còn giảm nữa và đảo chiều tăng trở lại ( chắc ăn là hồi và tăng 1-2 phiên) hãy tbg bác.

17 Likes

ôi sáng giờ ko mở bảng điện, đến khi mở lên :sob::sob::sob: khóc ròng luôn

5 Likes

tui mua tbg rồi bác Biển :grin:, bác Biển xem nếu xấu nhất nó sẽ có xuống 6 k bác Biển

2 Likes

Bác ơi flc với ros lại dư sàn 10.tr cổ

3 Likes

Tắt đi, mở lên hoa mắt chóng mặt lại nhấn nhầm nữa bây giờ :laughing:

3 Likes

bác vẫn còn nhớ em là nữ hoàng ấn nhầm đấy hả???
thôi chắc giờ em xoá app, ngày ngày vào đọc comment của các bác để biết tình hình thế nào thôi…chứ thế này thì…:sob::sob:

6 Likes

Liệu có pha hốt sạch giá san ko bâc biển

2 Likes

Lại ấn nhầm con nào hả bác?

4 Likes

dạ không bác ơi…sau vụ ấn bán BCG mà thành mua, thì giờ em âm nặng…nằm im ngáp ngáp đợi nước trong bác ơi :sob::sob:

6 Likes

Giờ cp nào có lãi hoặc hòa vốn bán được thì bán thôi bác.
Tình hình là nhà đầu tư đang mất phương hướng, mất niềm tin vì mấy vụ bắt bớ nhiều quá nên bán bằng mọi giá.
Nhìn trên toàn sàn, nhà đầu tư đang mất niềm tin vào nhà điều hành chính sách VN.

27 Likes

bác nói như này thì đúng là em xoá app thật ạ …bữa giờ ngày nào cũng thấy cảnh thảm sát đẫm máu…khổ nỗi ko mã nào hoà vốn, toàn âm hết đây bác ạ

4 Likes

Các anh chị cho em hỏi em ôm C4G lỗ 10%, SCR lỗ 10%, LCG lỗ 5% và QBS lỗ 2% thì nên cắt mã nào ạ?

4 Likes