Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

bác còn OGC ko???

2 Likes

Tk e có IDI với QBS gánh còng lưng cả team bác ạ :sweat_smile:

4 Likes

giờ vào banks cũng mệt…

4 Likes

Nếu hn đã tận cùng của lỗ thì chắc mai sẽ ổn thôi các bác ạ :)) AQ trong mọi trường hợp vậy

5 Likes

Đợt này ai mà tk không bay màu thì tôi xin tôn lên làm trùm cao thủ của các thứ hạng cao thủ+ trùm.

34 Likes

OGC vẫn còn…và đang bay màu dần :))))

Mi tu! :rofl: :rofl: :rofl:

10 Likes

Hai tuần trước bay 200 tuần nay chắc bay thêm 100 nữa :)))
P/s: Thêm nữa các bác muốn hold và TBG thì nên chờ thị trường ổn định rồi hãy tính đến chuyện xử lý nhé! :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

12 Likes

IDI xứng đáng là siêu cổ phiếu chưa bác nhỉ?

2 Likes

danh mục đã ko còn IDI…nhìn tím mà thèm…có qbs nhâm nhi thôi ạ

4 Likes

em định vào ít QBS mà giá đang xanh, các bác có ý kiến gì không ạ, để em có niềm tin em vào

2 Likes

Em chào cả nhà. Tình hình các bác gồng lỗ đến đâu rùi ạ. :)). Em đang chơi gần đảo xa quá. Lần nào đi biển cp cũng xanh lơ thế này. :rofl:. Cũng may đi chơi bận rộn nên ko bị thiếu oxy, tụt huyết áp.:laughing:

3 Likes

vâng e cảm ơn bác ạ

2 Likes

bác đừng dọa tui thế, trái tim tôi vừa mới đc tráng lớp men cắt lỗ 47%, giờ tráng men thêm e nào nữa chắc tui đập bình

3 Likes

Với các anh chị em vào ở mốc giá 12.x (chỉ khoảng 2 tháng trước) thì quá là siêu cp rồi còn gì nữa! :rofl: :rofl:

4 Likes
2 Likes

HNG bắt đầu xanh lại, mà em vẫn chưa hoà vốn…bởi hôm trước bác cười vào mặt em là đúng lắm mà, bán IDI mua HNG

5 Likes

Vào cho trung dài hạn quá ổn nhé! :four_leaf_clover:

4 Likes

HoSE hủy niêm yết cổ phiếu PXI PXI đã có quyết định bác @Ocean tư vấn e có lên cắt k hay để qua upcom

2 Likes

HNG phải hold lâu dài, chứ nhìn nó hàng ngày thì chỉ muốn bán thôi :slight_smile: đợt vừa rồi mua 9.8, cần tiền nên bán 10.8 giờ nhìn lại vẫn có 9.5 để mua :slight_smile:

4 Likes

Rồi, lại đạp cuối phiên nữa anh tạo lập?

2 Likes