Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Mình cũng vậy, k thoát đc nữa

1 Likes

bác xem giúp em con ART nhé

1 Likes

em dự định là ko cắt lỗ, h tài khoản em âm 30% rồi, ko nỡ cắt các bác ơi. Chỉ đành ôm qua tết hồi lại thôi.

1 Likes

Tèo tèo teo teo Bác ạ

1 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy ITA nhịp này là 12.x-14.x, Target ngắn trung dài hạn ITA là 10.x-12.x, 16.x-18.x và 24.x-26.x ( giảm kha khá).

image
Vùng hỗ trợ cứng tích lũy G36 nhịp giảm này là 14.x-16.x, target ngắn trung dài hạn G36 là 16.x-18.x, 24.x-26.x và 34.x-36.x ( giảm khá mạnh).

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy SCR nhịp giảm này là 16.x-18.x, target ngắn trung dài hạn SCR là 12.x-14.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x ( giảm khá mạnh).

Đánh giá về cơ hội hồi thì tôi dự báo ITA sẽ hồi trở lại trước 3 cp trên.

7 Likes

Nào là thăng hạn đồ, nào là vượt mốc 1700 điểm đồ, giờ chỉ thấy là thảm sát thị trường chứng khoán á

2 Likes

Bác Ocean cho em xin lại target mới của QBS và TNI nha, đu QBS giá 8 hơi đuối. Hiu Hiu

1 Likes

Bác Ocean cho em xin target của mã PTL với nha. Tks Bác!

1 Likes

Thế là em vui rồi.dù sao có bác đánh giá ITA hồi sớm là vui rồi

1 Likes

Bác ocean xem dùm em CDO, cảm ơn bác

2 Likes

Em là F0, nhờ bác Oceanfutureman xem giúp em mã VTV, em vào giá 9,6 chần chờ đến giờ chưa cắt lỗ vì cứ nghĩ đã đáy rồi. Bác cho em xin ý kiến với ạ, cảm ơn bác nhiều.

1 Likes

Ldg có thể về đến vùng giá bao nhiêu bác nhỉ

1 Likes

Bác ấy mới trả lời bên trên ấy bác ạ. 14-15 nhé :frowning:

2 Likes

Bác ơi, cho em hỏi khi nào mg call xong ạ, hệ sinh thái QC vs CII NBB còn sàn ko thanh khoản là còn call hả bác, em Fo mong bác chỉ giáo, em cảm ơn

1 Likes

Bác @Oceanfutureman ơi , cho em xin nhận định về con agr với ạ ,cám ơn bác

2 Likes

Bác này mua agr theo MT nữa phải ko? Hihi

2 Likes

Cii của tôi cũng nằm trong đó chán lắm luôn

1 Likes

Bác Ocean nhận định Ros trường hợp xấu nhất về lại giá bao nhiêu ạ, khi về giá đó rồi thì có khả năng nặng lên lại ko ạ, e cảm ơn bác.

2 Likes

Về 7-8k.khả năng 2x trong năm 2022

2 Likes

Bác Ocean cho em xin nhận định Art với ạ, em mua vùng 16.

1 Likes