Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác xem giúp con MTG đi bác

1 Likes

Bác ad cho xin nhận định mã TSC giúp . cám ơn ad

1 Likes

Nay cắt dcm thì đúng đáy rồi

1 Likes

Bác ơi có nên cắt hết con JVC ko ạ

1 Likes

Danh mục bác là gì e tham khảo ạ

1 Likes

vùng này t nghĩ ngoại trừ hst Q với cp lq THM ra thì còn lại ko nên bán bằng mọi giá nữa đâu các bác ạ, có khi mua bình quân từ từ được rồi bác @oceanfutureman nhỉ? Với cái tin cấm Mr Q giao dịch trong 5 tháng thì tốt nhất cổ đông hst Q ngừng bán, chờ 5 tháng sau giao dịch lại sẽ ổn nhỉ bác?

2 Likes

Tôi với bác đều nắm DLG tỷ trọng danh mục cũng cao nhất. :smiley:

2 Likes

Bác cho e xin nhận định về NHH với ạ

1 Likes

Bác em xin nhận định dòng apec vs (API IDJ APS), em cảm ơn

1 Likes

Tôi cũng thế mua nhiều DLG với ITA nhất.còn ít tiền mai mua nốt giá sàn rồi tắt bảng điện tử sang tuần sau mở ra xem lại.cho đầu óc nó thành thản.chứ hơn tuần này căng thẳng quá.kkk

4 Likes

E cũng ôm DLG nè Bác, thảm quá rùi. Huhu :fearful:

3 Likes

CII và nhiều cp tăng rất nóng khác như DIG CEO NBB… chắc còn tiêu cực nhiều phiên nữa bác ( sớm nhất thì thứ 5, thứ 6 tuần này mới thoát sàn). Sau đó có hồi trong tuần sau thì các bác tranh thủ bán chứ không nên mua vào.

9 Likes

JVC thủng vùng 9.0 rồi bác Ocean, có nên cắt hết ko ạ, e cám ơn bác

1 Likes

liệu TTH còn xuống nữa ko bác @Oceanfutureman ??mấy hnay sàn xuống 6.3 em đau tim quá ạ

1 Likes

Tội nghiệp Bác Ocean quá, trả lời Từng anh em cũng mệt :fearful::fearful::fearful:

4 Likes

Thật ra thì cấm mr. Q mua bán cp trong 5 tháng cũng không ảnh hưởng tới giao dịch cp hst Mr.Q đâu vì lâu nay điều khiển cp hst mr Q là do lái cái nhà anh Q thôi. Có thể 1 vài phiên nữa khi giá cp hst Mr.Q giảm đủ sâu và về vùng giá 10.x-12.x đ/v cp FLC, 7.x-8.x đ/v ROS, 5.x-6.x đ/v AMD HAI KLF thì sẽ có 1 cú vét hàng hốt sạch cp hst Mr.Q rồi sau đó cp hst Mr Q sẽ sideway vùng giá này 1 thời gian tầm 1 tháng ( dù thị trường có tăng trở lại và nhiều cp penny midcap khác tăng trở lại hết, cp hst nhà Q vẫn sideway vùng giá thấp 5.x-6.x-7.x-8x-9.x đ/v HAI AMD KLF ROS ART, 10.x-12.x-14.x cho FLC) cho mọi người không còn lòng tin vào cp mr Q bán hết và không mua lại… Sau khi đội lái nhà anh gom trên 90% cp hst nhà anh với giá khá rẻ thì bắt đầu bơm tin FHH BAV lên sàn, FLC pht 500 triệu cp tăng vốn…rồi bắt đầu đánh lên.

67 Likes

Bác @Oceanfutureman cho e xin nhận xét về ksb với ạ

1 Likes

Nên các bác tặng bác ấy nhiều :purple_heart: nhé…:hugs:

4 Likes

Tôi gia tăng thêm chủ yếu mấy cp có trong danh mục hôm thứ 6 tuần trước chứ chưa thêm mã mới hay thay đổi danh mục.

15 Likes

Tình hình chung tiêu cực quá, nhiều mã cp cũng đã thủng luôn giá thấp nhất trong vùng hỗ trợ cứng mà tôi tính toán chứ không riêng gì JVC. Nhưng quan sát phiên hôm nay thì nhiều cp penny midcap mai sáng còn nhúng nhẹ thêm 1 nhịp giảm trên 3% nữa rồi hồi trong đó có JVC ( trừ cp hst MrQ và cp liên quan THM).

19 Likes