Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Có thể POW thủng 15 trong phiên thôi. POW nằm trong list cp có khả năng cao hồi từ ngày mai.

8 Likes

Bác ơi mục số 2 sửa lại Geg chứ ko phải Gex ạ

2 Likes

Phiền bác xem giúp em QCG ạ. Cảm ơn bác!

1 Likes

Bác cho em xin nhận định về con Gex và ABS với ạ? Hôm nay thấy nó có vẻ muốn hồi rồi tới gần cuối giò lại bị đem ra táng

1 Likes

Mấy cp penny giảm thủng giá thấp nhất vùng hỗ trợ cứng mà tôi tính toán ( đúng là tình hình tiêu cực hơn tôi dự báo, giá các cp penny hiện tại giống như chỉ số Vni ở mức 1340-1380 chứ không phải Vni 1420-1460 như hiện tại).
Target ngắn trung dài TNI QBS là 8.0x-8.8x, 12.x-14.x và 16.x-18.x ( giảm khá mạnh).

16 Likes

Bác Ocean ơi view cho em con SD9 với ạ. Em hỏi bác mấy lần rồi mà chắc nhiều người hỏi quá bác miss mất con này hay do thiếu thông tin vậy bác?

1 Likes

bác xem khp xem giúp e nhé

1 Likes

Chắc nay TT BDS sẽ cod chút khởi sắc hơn mn nhỉ :grinning::grinning::grinning:

2 Likes

quan trọng là đăng ký rồi có mua hay ko á bác :sweat_smile:

1 Likes
1 Likes

tiền đổ vô chứng khoán việt nam nữa rùi các bác. Em nghĩ nên mua thêm ko nên bán cát lỗ

1 Likes

Cảm ơn anh nhiều ạ. Vậy là e mua ở đỉnh trung hạn rồi, đành hold thôi. Hi hi

1 Likes

Cập nhật đến 9h sáng hôm nay 19/1/2022
Chúc các bác giao dịch thành công!

26 Likes

image
Vùng hỗ trợ cứng tích lũy PTL nhịp chỉnh này là 10.0x-11.5x, target ngắn trung dài hạn PTL là 10.x-12.x, 16.x-18.x và 22.x-24.x

8 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy CDO nhịp này là 5.2x-6.0x, target ngắn trung dài hạn CDO mới là 7.8x-8.6x, 10.x-12.x và 14.x-16.x ( giảm khá mạnh).

3 Likes

image
Vùng hỗ trợ cứng tích lũy VTV nhịp giảm này là 7.0x-7.7x, target ngắn trung dài hạn VTV là 8.6x-9.4x, 12.x-14.x và 18.x-20.x

5 Likes

image
Vùng hỗ trợ cứng tích lũy nhịp này của LDG là 15.x-17.x

9 Likes

Em chào bác @Oceanfutureman , xin bác cho em nhận định abs… có tiềm năng chơi trung hạn không bác. Em cảm ơn bác ạ!

1 Likes

Bác cho e xin nhận định về D11 và NHH với ạ. Em cảm ơn!

1 Likes

Bác cho ace xin cái chart và đôi lời nhận định về: ITA về giấc mơ mỹ nhé?

1 Likes