Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy ITA nhịp chỉnh này là 12.x-14.x, target ngắn trung dài hạn ITA 2022 là 10.x-12.x, 16.x-18.x và 24.x-26.x ( giảm kha khá).

8 Likes

Hôm nay e thấy SHS có tăng trở lại, theo bác thì đây là nhịp hồi cơ hội để thoát hàng giảm tỉ trọng hay có tín hiệu tích cực hả bác

1 Likes

Bác Ocean xem giúp tớ HAG với ạ

1 Likes

SCR nếu cutloss thì cắt 3-4 phiên trước, chứ tới hôm nay mà cutloss thì cutloss gần vùng đáy nhịp giảm này rồi. Vùng hỗ trợ tích lũy cứng SCR nhịp giảm này là 16.x-18.x

8 Likes

Bác OCean cho em xin nhận định cp VRE ạ ,vào mới được ko Bác ,Bác thật là người có tâm tốt ạ em cảm ơn Bác rất nhiều đã hổ trợ mọi người hết mình luôn ạ :purple_heart:

2 Likes

Nhờ bác view giúp em CMX (20,6), APG (18) ạ, em giữ ko thoát thành ra đu đỉnh :frowning:

1 Likes

@Oceanfutureman alo bác thớt ơi. Nhân định giúp t con này

1 Likes

Con JVC lái đè trắng trợn cướp hàng lúc atc luôn bác ạ, nó đè cho ko lên nổi luôn, bực ghê

4 Likes

Vâng bác. Em cũng nghĩ DLG đã đến vùng đáy rồi, nhưng do hôm nay vẫn sàn nên em nghĩ mai vẫn có giá đỏ xong mới xanh được (hy vọng là vậy ạ)
DLG có lẽ không có lái kéo hay sao ý bác nhỉ :frowning:

2 Likes

bác bán chưa, e add in ào 11 chưa thoát cổ nào, ko biết bán hay giữ

2 Likes

Nay e bán rồi, còn 5k để chơi đến cùng với tụi nó, nãy e có com trên pic gà bay là bán 2/3 mà bác

2 Likes

Mong là DRH về tới 22.x thì cho nhà đầu tư thoát :frowning: cứ ngỡ vùng 24-26 hỗ trợ cứng mà nó sàn 2 cây xuyên qua luôn rồi bác, em sợ 20.x-22.x đỡ không nổi quá , thật sự buồn

2 Likes

em cũng cứ nghĩ là đáy rồi nên chưa bán cổ nào, ai dè chiều sàn thêm phiên nữa có chán không

1 Likes

Cảm ơn anh.

1 Likes

HQC đánh tởm thật, ngày nào buổi sáng cũng quét sàn, atc nó lại đập sàn. Chắc 5.8 may nó ngừng rơi.

1 Likes

6 là hỗ trợ cứng rồi chắc tầm 6.5 nó đảo chiều. Con đó mấy nay cuối phiên gom ác qá mà vol lúc nào cũng cao

2 Likes

Em cũng còn 1 ít JVC hy vọng qua tết đánh lên chứ đừng thành cốc trà đá 2k 🥲

2 Likes

Con HQC này em cũng đang canh để vô 1 ít để dành mà nó là penny nên em cũng hơi rén. Đợt này penny bị dập giữ quá

2 Likes

nhờ anh Ocean xem giúp e con FCN ạ. em bắt sàn giá 33.5 mà thấy ngày nào cũng sàn kinh quá ạ. em cám ơn anh ạ

1 Likes

Nay ita tím có phải là phiên phục hồi thoát hàng k bác. Gia tăng hay thoát hàng hả bác

1 Likes