Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Cảm ơn bác Ocean, bác luôn nhiệt tình trả lời câu hỏi của mọi người. Pic của bác như một chốn bình yên, một nơi để dựa vào…

4 Likes

4 Likes

Cảm ơn bác @Oceanfutureman , kể từ khi biết đến bác ngày nào cũng vào pic bác để đọc nhận định, học hỏi thêm được rất nhiều :heart_eyes:

1 Likes

hết kích bản này thì bno sẽ nghĩ ra kịch bản khác chứ bác, ý e là tính đột ngột của vụ này

3 Likes

Bác ý cho cái giá bác nhập thì càng tốt

2 Likes

Thường xuyên theo dõi sẽ biết đc giá bác ấy nhập đó bác

2 Likes

Sáng nay em tính giải tán nghỉ ăn tết khỏe, thế là cắt lỗ mất con hbc, hcm, bán xong phát nó phi như ngựa, chắc lần sau chuẩn bị bán cái gì là em la lên cho mọi người mua quá :roll_eyes:

5 Likes

Hôm nay rồi bác vẫn còn tính cắt. Tiếc quá

1 Likes

HAR thì giảm về vùng 8.5-9.5 đúng như tính toán, còn DLG thì giảm sâu hơn vùng hỗ trợ cứng 6.8x ( đúng là tình hình tiêu cực quá đà). Lần sau khi phân tích tính toán ra kết quả xong, tôi sẽ trừ thêm 5%-10% cho chắc ăn.
Target ngắm trung dài hạn mới HAR DLG 2022 ( sau những diễn biến tiêu cực vừa qua) là:

1. HAR là 10.x-12.x, 14.x-16.x và 20.x-22.x ( giảm mạnh).
  2. DLG là 9.0x-9.9x, 12.x-14.x và 18.x-20.x ( giảm khá mạnh).
19 Likes

Giá nhập có bác ấy biết thôi, nhưng bác hỏi giá nhập làm gì vì thời điểm khác nhau làm sao nhập giống nhau dc, chưa kể gia tăng thêm nữa.

3 Likes

Bác cứ ăn ngon ngủ kỹ 2 tháng rồi mình bắt đầu nghe ngóng

1 Likes

Con đó em mới mua về t0 ạ, mà do em ám ảnh đáo hạn ps và t6 định mệnh nên em hạ tỉ trọng, ai dè hạ xong TT nó xanh lè luôn. Hihi

2 Likes

Hì hì để bắt trước canh giá múc, tầm này đang rẻ

1 Likes

Dạ cho em hỏi một câu nữa nha Bác Ocean . Trung hạn là tầm mấy tháng và dài hạn là bao nhiêu tháng ạ. Sorry Bác, em F0 nên gà lắm :fearful:

1 Likes

Em chào bác @Oceanfutureman . Bác xem giúp em con abs và con kcb nhé. em cảm ơn bác ạ

1 Likes

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy TDC nhịp chỉnh này là 22.x-24.x
Target ngắn trung dài hạn TDC 2022 là 20.x-22.x, 28.x-30.x và 40.x-44.x ( giảm nhẹ).

8 Likes

bác @oceanfutureman nhận định giúp e MBB ạ. tks bác

1 Likes

Bác ơi TNA giá này đc không ạ

1 Likes

Cám ơn bác ạ

1 Likes

Số lượng cp ROS nằm sàn khủng quá nên mai có thể hết sàn về được tới tham chiếu là mừng rồi ( xanh tím thì quá tuyệt vời). ROS mai về giá vùng đáy 7.x năm 2022 rồi thì giữ chứ cutloss gì nữa bác.
Target ngắn trung hạn ROS 2022 là 10.x-12.x, 14.x-16.x và 20.x-22.x ( giảm khá mạnh).

22 Likes