Phân tích cổ phiếu Dig kỳ vọng gì cho tương lai?

Mày đần quá anh chửi mấy câu cho nhớ.chú đánh t+,đánh bằng đồ thị đéo giầu đâu.kiếm đông tiền anh cùi.khí thế mà sống,đừng làm tiện nhân. :laughing:

1 Likes

Anh chứng kiến nhiều thằng nhok CFA lv2, lv3 đầu tư danh mục đỏ quạch, mồm hô nhà đầu tư dài hạn rồi phải cay đắng cắt lỗ rồi ! Thôi thì thông cảm cho chú em kkk

3 Likes

Dạ anh ĐẠI gia a để hình avatar cái bang hổng xứng tầm của anh chẳng lẽ e đi grab qua gặp a ko gửi a ít đồng. A nên thay hình. Anh Trịnh Văn Quyết đẹp trai tài ba giỏi giang. :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

ok,hết.anh đéo dai. :laughing:

Những thằng mà muốn dựa hơi để nổi nổi tí thì cũng nhiều, thấy ông anh chắc học đc tí sach vở bằng cấp. Cho hỏi ông anh biết giá đất Long Tân bao nhiêu tiền/m2 sau khi làm xong dự án ko ? Nếu ông anh ko biết thiết nghĩ nên ngậm mồm lại ko lại để cho thiên hạ nó thấy cái ngu cái dốt.

4 Likes

Tóm lại 1 câu là chú em đang chym lợn ! Nói thế cho nó nhanh, vã lắm rồi đúng ko , trước a cũng chờ nó giảm để vào nhưng nó đéo chịu giảm ku em ạ, thôi thì nhắm mắt xúc bừa đi ku kkk

Chắc mới chơi ck nên mới học phân tích PE

1 Likes

Làm xong tiền trăm.xoay trục dĩ an xa hơn cún chỗ đắt hơn 200tr/m2 đó.kkk. :laughing:

2 Likes

Lịt cụ nó,dđ toàn học trò thằng cún hưng lùn. :laughing:

3 Likes

Mấy thằng ngu định giá 6x thì lúc nó bị short xuống 6x cuzng chả dám mua. Đợi 5xx rồi mua nhá kkk

1 Likes

Em post vu vơ mà nhiều ae F0 xem bài quá nhỉ. Các anh comment chửi e bài e lên xu hướng F0 ko mua lấy gì các anh giàu nè.

4 Likes

Lại 1 thàng ngu nhưng lại tỏ ra nguy hiểm

Tao cũng chỉ mong F0 bán cmn hết đi cho nhẹ tàu đây kkkk

Dạ e chim bự ạ :sweat_smile::sweat_smile: có tiền đâu e chim lợn túi e còn có 20k chờ về giá đó và dc mua lô lẻ 1 em all in theo các anh ạ

2 Likes

Post động chạm cổ ng khác đang cầm thì phải vào dạy cho mà biết thôi. Những thằng cắn sủa cổ A7 thì quay đi quay lại cũng nghèo hết vì cũng chả kiếm ra cổ nào ngon hơn. Cứ nhìn tấm gương CAP và PTB A7 từng ăn nhiều làn thì biết kkk. Đấy giờ vào khen ngon đi, giờ cổ các anh tù mù thế thôi

1 Likes

Mày nói chuyện kiểu luồn cúi và xỉa đểu, có nhân cách của 1 thằng tiểu nhân anh ko thèm chấp kkkk ! Còn bọn kia thì anh khuyên chúng mày đừng trả lời nó nữa là nó tự lặn hahaha ! Đọc mùi là biết nó vào xỉa đểu rồi kkk

1 Likes

Chủ pic tưởng mỗi mình biết đọc và phân tích thế này thôi sao ? Ai cũng biết thế còn chơi CK làm gì nữa. Cổ HPG VIC VNM báo cáo đẹp thế, lãi thế sao cứ cắm mỏ ??? Giải thích hộ cái.

1 Likes

Khiếp e ko nghĩ anh là đại gia mà 5x tuổi nữa á. Lời a như phun ngọc á nhỉ :sweat_smile::sweat_smile:.
Xin lỗi các anh tưởng vào bàn luận về tài chính mà vào nhầm động chí phèo chợ búa xã hội đen.
Chúc các anh hạnh phúc vui vẻ bên người thân nhé.
Đừng chửi trên mạng thành thói quen khổ vợ khổ con khổ bản bè.

3 Likes

Em F0 anh ơi chứ dc đâu Fn như a mà phân tích giỏi đang cách ly ở nhà nè khổ grab thì ế còn bị khống chế. Cho e xin 5k nhé :heart_eyes:

2 Likes

Chứng khoán thì F0 công việc xã hội thì chạy grab nên bản năng tối thiếu của e là phải chào nói lịch sự nhẹ nhàng mời khách lên xe. Địa vị xã hội cũng ko có thì biết mở mày mở mặt với ai.
Đâu như a ngậm thì vàng giàu sang phú quý biệt thự xe hơi. Nhờ ceo dig trở thành giới thượng lưu thế giới tỷ phú của tỷ phú.
Chỉ có điều cái lịch sự tối thiểu ko có :blush::blush:
Em cúi đầu xin lỗi anh ạ.

4 Likes