Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

Xin chúc mừng các bác cầm DLG nhé…

2 Likes

Hình như chưa ai hỏi nhận định của ad về HQC nhỉ? Ad có thấy nó tăng cùng tăng, giảm cùng giảm với DLG không ad? Mai có 3 6, 3.7 mua được không ad?
Hỏi nhiều chắc ad mệt nhỉ.
So sorry nay là câu nhờ vả cuối ngày hihi.
Cảm ơn ad nhiều

1 Likes

HQC & DLG là cặp tình nhân đồng sàn đồng mộng, HQC hơn DLG vài line. Nên cứ nhìn DLG là đoán được HQC và ngược lại. HQC nếu đầu tư trung hạn thì giá dưới 4.0 mua thoải mái.

1 Likes

dlg, hqc nhìn ita đánh, cả 3 đều ce, đỉnh tt sắp có rồi

1 Likes

HQC đợt này chắc chỉ 4.3 là tèo ad nhỉ?

1 Likes

Các bác cứ đoán làm gì? Chốt lời không bao giờ sai và nhận định hỗ trợ mà vào, kháng cự mà ra. Dài hạn thì mua quăng đó!

2 Likes

Về tiềm năng tăng giá thì tôi đábh giá cao DLG hơn HQC. Cả 2 cp HQC & DLG đều test lại đỉnh củ là 4.3x và 4.2x, nếu vượt thành công thì lên ngấp nghé sát 5.0, nếu vượt 5.0 thành công bền vững thì sẽ lên 7.x-8.x

1 Likes

Har ko cần tím. Tăng từ từ vượt 8 là đẹp

1 Likes

HQC đang có game phát hành thêm, không biết DLG có không bác nhỉ

1 Likes

Nhờ anh chủ đánh giá TNI giúp mình, cám ơn anh ạ

1 Likes

Giờ FLC sao hả ad. Xin cho nhận xét ạ. Cám ơn

1 Likes

Cảm ơn bác

1 Likes

AMD giờ mua thấy ổn hơn HAI vì nó đi ngang giá 5 cũng gần chục ngày. Mà hai mã này hay đi song hành như HQC và DLG ad nhỉ.
ROS hôm trước tôi định đánh bạc đấy có khi nó lại là con hàng cờ bạc hạng nặng của họ nhà lèo.
HAI nay lệnh mua chủ động ngay từ ATO, k biết cục diện có thay đổi tẹo nào không.

1 Likes

Bác nhìn hộ em tth với ạ

1 Likes

Em cảm ơn

1 Likes

Nhanh chân lên tàu ACM, giá đồng tăng dựng đứng, trên sàn chỉ duy nhất ACM là cổ phiếu đồng :heart_eyes:

1 Likes

Chào bạn, nay HAI kiên cường chống chọi với một núi giá 4.6x, qua chắc sẽ nhẹ nhàng hơn nhỉ.

2 Likes

Giá đồng tăng dựng đứng, ACM vững vàng nha bác, ACM cổ phiếu đồng duy nhất trên sàn niêm yết, chiều ce

2 Likes

Tôi đánh giá AMD tiềm năng hơn HAI, cũng như tôi đã từng phân tích tiềm năng DLG cao hơn HQC.

1 Likes

TTH đang uptrend hướng lên vùng 6.x-7.0, nếu vượt 7.0 sẽ lên 8.x-10.x

1 Likes