Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

Bác cho e xin nhận định mã BCC ạ

1 Likes

HID chuan bi co` gmae phat hành roi muc thoi

1 Likes

đợt này các cp penny dưới 10, còn lại mấy đâu, khả năng sẽ về mệnh hết, giữ đến cuối năm vẫn ổn mà

2 Likes

Chào bạn, tôi thấy DLG trần hai phiên mà hôm qua không giảm có khi tăng tiếp luôn bạn nhỉ. Bạn soi giúp tôi để thứ hai tôi mua một vài ngàn được không? Cảm ơn bạn nhiều.

2 Likes

Bác nên hỏi bác chủ về TA để tính điểm vào, còn cơ bản thì do tiền không vào vn30, bank nên lái còn đất diễn ở penny. Các penny vẫn còn cuộc chơi dài trước khi dòng tiền lớn quay lại.

6 Likes

Cổ tốt nhất thị trường #L14

1 Likes

Em có ý kiến nhỏ là các bác mới hay đã theo dõi pic lâu dài thì trước khi hỏi về mã nào thì hãy tìm mã đó bằng công cụ tìm kiếm trong chủ đề này, xem bác Ocean đã nói về nó chưa rồi hãy hỏi, vì e thấy cứ vô là hỏi mã này mã kia, nhiều mã bác Ocean cứ trả lời đi trả lời lại. Cuối tuần để bác nghỉ ngơi, nghiên cứu thêm thì mới có sức trả lời mn từ T2 đến T6 chứ ạ. Chúc cả nhà cuối tuần thư giãn vui vẻ ạ.

12 Likes

thấy bác vừa cmt bên pic của L14 rồi ạ. nhìn e nó đẹp thật nhưng không phải F0 nào cũng có đủ khả năng mua :))))

1 Likes

GTN ạ

1 Likes

cách tìm ntn bác ơi? e k biết tìm ntn ý, mấy lần thử mà k dc

1 Likes

1 Likes

đây nhé bác. vì em cũng F0 cũng chưa biết nhìn chart nên e hay lượn lờ qua các pic của những bác cao thủ khác rồi đọc tàu ngầm thôi ạ.

3 Likes

Huhuhu bác cũng ôm e NED à, e ý lình xình mãi chả có biến chuyển gì, giờ chỉ mong sao đc như e POW có cơ hội đi lên thôi

1 Likes

Vâng bác , kiểu chart đang tích luỹ lình xình

1 Likes

VCT cp upcom bị hạn chế giao dịch đã tăng nóng và đang trong vùng target trung hạn 10 x-12.x nên có thể chỉnh kha khá. Vùng hỗ trợ tích lũy VCT nếu chỉnh khá trong nhịp này là 7.x-8.x

5 Likes

Có thể canh mua lại HQC vùng giá 7.2x-7.9x, Đây là vùng hỗ trợ tích lũy HQC trong nhịp chỉnh này.

11 Likes

PWA đang sideway tích lũy trong vùng hỗ trợ tích lũy 13.5x-15.5x sau nhịp chỉnh từ vùng target trung hạn 18.x-20.x
Target dài hạn PWA là 26.x-28.x

4 Likes

Bác đánh giá sao về HAG tuần tới, sau khi có 1 phiên sàn hôm T6? Liệu xu hướng bán tháo có diễn ra.
Cám ơn bác

1 Likes

HQC đã vượt đỉnh target ngắn hạn 7.1x thành công và đang trên đường lên vùng target trung hạn 12.x-14.x và rung lắc trong uptrend là bình thường. Vùng hỗ trợ tích lũy HQC trong nhịp rung lắc này là 7.2x-7.9x

4 Likes

Bác Ocean cho e xin nhận định HAG, thứ 2 có nên bán không ạ và vùng giá hỗ trợ đợt này là giá bao nhiêu. E cảm ơn bác !

1 Likes