Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Anh nói em nghe: Anh ko thích mấy vụ chửi nhau này tý nào đâu. Mỗi người đều có quan điểm riêng , có thể tranh luận nhưng theo kiểu này thì ko hay tý nào. Anh cũng chỉ khuyên được chút ít khi họ nóng nảy chứ về lâu dài anh ko thể theo họ mãi được. Cuộc chiến nên chấm dứt thôi! Nếu mọi người thích tiếp tục thì hãy tự chịu trách nhiệm với lời nói của mình, anh ko tham gia đâu.

9 Likes

Ok a. a nói 1 tiếng khách quan em ok luôn
Còn em chỉ xin bác lên tieng 1 câu người ngoài thôi
Em làm vậy với xã hội đã ok chưa ạ
E ko kêu gọi gi hết, mọi người quý gửi tiền em còn gửi thêm luôn vào quỹ bọn nó ngoài việc chọc đểu ra
Đã làm được cái gì hay chưa
Thậm trí em con chả biet bác tnao chúng no còn xui bẩy cho bác nhảy vao chửi em
Đụng ko a ?

3 Likes

Anh vẫn nói 1 lời: Ai đóng góp cho xã hội đều đáng trân trọng. Em có thể xem lại comment của anh ở trên.

7 Likes

Vâng, cảm ơn bác thả tym
Đây 1 câu xanh chín
@Suzy @SuperModerator cảm ơn các ban lăng nghe

4 Likes

Thôi a Lộc ơi. Việc tốt a làm mọi ng đều biết và trân trọng. Anh ngủ nghỉ lấy sức đi anh, em nghĩ anh ko nên tốn thời gian đôi co làm gì ạ, thức khuya mắt lại thâm

3 Likes

Hoà bình lặp lại các bác nhé. Hết dịch ae mà trời nóng ntn anh em ta lại làm trận bia hơi cho nó mát và phê. Xong ae lại nhớ đến em 16 tuổi để an ủi và vỗ về nhé. Ký tên em Sgr-------hàng cấm mua bán

1 Likes

Oh, cùng ngõ luôn, tối mai ra hồ chém gió

Vâng em cảm ơn anh!!

1 Likes

Lại sắp rôm rả rồi

2 Likes

Như mọi người cũng biết thị trường chứng khoán là thị trường kỳ vọng tương lai cty làm ăn có ln tốt . Nhưng hiện tại ai cũng đã nắm giữ thông tin là quý 2 tăng mạnh hơn quý 1. Và giờ họ cần 1 cái thông tin xác thực nhận định đó thôi. Khi có thông tin mọi người nghĩ nên giữ hay bán ạ. Tất nhiên sẽ giữ nếu quý 3 tăng tiếp . Nhưng năm nay chỉ có 2 ngành sẽ tăng đó là ngành chứng khoán và ngành bán lẻ, còn trong đại dịch thi các ngành khách đều chững lại

Nhưng khi thị trường sụt giảm thì ngành ck sẽ giảm ít nhất hoặc chững lại, còn bán lẽ minh nghĩ sẽ ảnh hưởng đôi chút. Mọi người nên nhớ năm ngoài DGW lại còn tăng trong khi toàn thị trường giảm.Mình có nghe thông tin noi MWG sẽ tăng nhưng mình đánh giá không cao thông tin nay vì tất cả nhưng broker hiểu về thị trương thì đểu biêt MWG không thể tăng đc lên 200 vì yếu tố trụ của ngành…

2 Likes

ad thử phân tích lái SCR, ITA giúp

mọi chuyện đang dần hé lộ đúng bản chất :wink:

1 Likes

Vậy chúng ta nhìn bảng điện thôi. Sau khi gồng lãi VCI, DGW, DPR chúng ta quay lại xem ra sao :smiley:

1 Likes

Bác nào làm khán giả thì mấy hôm nay chắc đã có câu trả lời của mình rồi nhỉ. Bảng điện luôn có câu trả lời chính xác nhất, yêu anh @dnloc83 never sai. Ahihi

1 Likes

Mỏi tay quá. Chắc phải tập tạ thôi

1 Likes

hihi, cả GFTI gồng lãi tập thể. vì VIC, DGW, DPR. Yêu bác @Adiinvest, @dnloc83, @Duy_Le2 quá. Cảm ơn các thuyền trưởng GFTI.

1 Likes

Vci kìa b @@

2 Likes

Ông này phím hay nhi

haha đọc xong cái câu này rồi nhìn giá mấy con cp thi đúng la buồn cười thẫcj

Vci nc ta tư vấn 65-70 giờ lãi 80-90% nếu matgin vào la hơn 100% ma bạn chê gì thế ?