Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

ad thử phân tích lái SCR, ITA giúp

mọi chuyện đang dần hé lộ đúng bản chất :wink:

1 Likes

Vậy chúng ta nhìn bảng điện thôi. Sau khi gồng lãi VCI, DGW, DPR chúng ta quay lại xem ra sao :smiley:

1 Likes

Bác nào làm khán giả thì mấy hôm nay chắc đã có câu trả lời của mình rồi nhỉ. Bảng điện luôn có câu trả lời chính xác nhất, yêu anh @dnloc83 never sai. Ahihi

1 Likes

Mỏi tay quá. Chắc phải tập tạ thôi

1 Likes

hihi, cả GFTI gồng lãi tập thể. vì VIC, DGW, DPR. Yêu bác @Adiinvest, @dnloc83, @Duy_Le2 quá. Cảm ơn các thuyền trưởng GFTI.

1 Likes

Vci kìa b @@

2 Likes

Ông này phím hay nhi

haha đọc xong cái câu này rồi nhìn giá mấy con cp thi đúng la buồn cười thẫcj

Vci nc ta tư vấn 65-70 giờ lãi 80-90% nếu matgin vào la hơn 100% ma bạn chê gì thế ?

đọc cái topic này thấy nhiều chuyện vui ghê

e thấy nó toàn xúc xiểm ng khác bác nói tốt ở điểm nào ? Hah như thế bác nghĩ la goodman hahaaaa e thâh các bác ở làng e co câu nồi nào vùg nấy

hahaaaa tốt xấu fan anh vao giá ông này nói thế đúng rùi. tát thằng vao mạt may đứa nâng giá cổ bị chủ topic nói haha

@Thang116 xin lỗi tôi đọc các bài trong topic này hơi tò mò, chủ topic thu phí của bác a ? Thế những mã chủ topic đưa bác có lỗ ko

bác này đang gây war đấy à???

1 Likes

war là sao bác ? Tôi tò mò hoi bạn @Thang116 có gì sai a
sai điểm nào bác nói tôi fix ? hay ở đây cấm théc méc ?

Chào bác. Bác thật sự quan tâm vấn đề của bác chủ ạ. Xin lỗi chứ bác không biết rõ sự thật thì đừng nêu ý kiến. Em thật sự đã k thèm đưa chứng cứ ra đã là lich sự quá mức rồi,nếu bác ở hoàn cảnh của em,em khẳng định bác k làm được thế. Thu phí mã cho mọi người và trước đó cũng khuyên em mua liệu có phải đàng hoàng k bác

1 Likes

Em nhờ bác vào xem giúp em cái bác Troll56 đang bênh vực chủ pic

lôi comment cũ ra rồi móc mỉa, trong khi mod đã nói stop tranh cãi chuyện này rồi. Còn câu chuyện cổ phiếu đúng sai lên xuống thì cũng là câu chuyện thời điểm thôi bác ạ. Nghe giọng bác giống ông Adidas bị khoá nick lắm. Théc với chả méc =))))

:dog2: cứ việc sủa và dòng người cứ lặng lẽ bước đi.