Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

haha tôi có bênh vực đâu, tôi muốn hỏi là cái tin nhắn đó tnao bạn post lên pic dc ko
con tui thấy ng ta cho bạn mã giờ lãi mà
ko hiểu sao cả foum này mỗi bạn nói xấu ng ta du ng ta cho bạn mã
@Thang116 ng mà ăn cháo đá bát tui gặp nhìu rui nhưng như bạn tui thấh lần đầu hhaa

ủa thế tui sau cái gì
tui thấy chủ pic nói đung ma
cp ng ta post thi tăng
cp mấy ng bênh thi giảm vẫn cãi cho dc

Việc gì phải xem xét gì hả bác, topic này còn mở thì bao giờ thg chủ topic trở lại thì lại bị coi như vật tế thần của 247 thôi :smile:

Người ta phím đúng chân sóng, giúp bao nhiêu chứng sĩ F0 không bị chôn vốn và lãi mấy chục %, chưa hiểu là bạn nói dê tế thần là vì sao? Các bạn giàu, trường vốn thì cứ về ôm mấy mã đầu tư 5-10 năm mà tự sướng đi, chứ các mẹ bỉm sữa, công nhân lao động… cứ vài ba tháng có xèng để sống sót qua dịch bệnh đã!

AE lên tàu AGR được nhiều chưa nhỉ

ng xưa bảo ■■■ sủa la ■■■ ko cắn nhé
hành động thi bẩn hèn đê tiẹn
@Thang116 tk ban có thua không nói cho mọi ng biét đi chứ, hèn thế bạn

đăng lại đê bạn ơi

Mẹ bỉm sữa, công nhân định kiếm chác trên này cho qua dịch bệnh thì sau này chỉ có bán nhà đi thôi, bác nghĩ là chứng khoán dễ kiếm ăn thế à. Tính lên nghe phím hàng là kiếm được tiền thì khéo sau này lại ra rả chứng khoán là cờ bạc cho xem.

Đây các đọc giúp em,ngày 13/6

Em chưa biết chèn ảnh,bác nào giúp em với

Thế ông giòi thi phím đi xem nào

hình ảnh

Thế ng ta phím đúng rồi còn muốn tnao nưa
Chủ top còn mang tiền đi làm từ thiện cho ông
Hay ông muốn ăn cả
Sao trên đời có loại ng tnay nhj

cái này là do bác thôi, không trách được. Bác thua lỗ nặng lại lấy việc đó để đổ thẳng (giận cá chém thớt) vào a Lộc như thế là ko nên chút nào.

Ông này ko đọc kỹ a
@Thang116 nó thua 1ty5 xuông 500tr
Chủ topic bảo lấy 500 đo mu hết dgw đó
Giờ lãi r chs lại con kêu
Ko post lên còn đỡ nhục
Ăn ở thế bảo sao 1ty5 còn có 500tr
Đúng la ông trời cho nó thua vì nó ăn ở thế đáy

bác ko đọc kỹ ấy, bác kia lỗ vốn trước khi a Lộc phím DGW.

Các bác chưa rõ lúc đầu bác Lộc bảo e vào dwg e biết ní tốt có thể còn chạy,nhưng em cần mua bán nhanh chứ k nắm lâu được nên ngày 15/6 e mới nhắn để trao đổi với bác ý muốn tư vấn mất phí. Bác ý đồng ý,mình chuyển khoản xong bác ts vẫn tư vấn lại mã này. Ngoài ra sau nhận tiền bác ý k nói gì,khi mình hỏi thì bác bảo đưa tiền của mình vào set up livetream gì đó. Vậy theo các bác làm thế có nên k. Nếu k có để tiw vấn mã khác mà đúng như tiêu chí bác ý đặt ra vì cộng đồng thì nó còn đúng nữa không?

DGW là cty được định giá lên đến 2xx. Đầu tư chứng khoán bác coi như đánh bạc như thế thì làm sao mà gỡ vốn được ạ, làm cái j cũng cần thời gian bác ơi. Trading hàng ngày nhiều ko giúp bác có lợi nhuận tốt hơn việc năm giữ cp lâu dài đâu bác.

Bớt sủa đi lại con cún con, mà ai ở Hà Đông thế hả thg ngu, cứ việc tâng bốc thg cu Lộc lên tận mây xanh đi xong chờ ngày mà xanh cỏ lôi nó dậy :smile: