Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Tôi ko quan tâm ng ta tư vấn mã gì
Quan trọng kết cục giờ có lỗ ko ?
Cái tn ng ta nói tư vấn cho ban 2 phương án cho bạn kìa chứ bảo là bán mã đâu ?
Ng ta nói rõ ràng là ng ta làm deal thj có giá kia
Bạn đòi hỏi gì nữa trong khi tièn bạn đưa ng ta làm tư thiện ? Bạn vẫn nói ng ta làm ko đúng cộng đồng ?

xin lôi ông ăn cháo đái bát bải sao thua

mấy ông bà bên dưới cùng team vs dnloc, bác kệ đi =)))) k cần quan tâm đâu =))))

1 Likes

Thôi bố xin con trai, bố sợ các con lắm rồi, bố xin các con luôn đấy, đừng giang hồ mõm làm gì, đất HP có loại người như mày thì cũng bẩn ra phết đấy :smile:

Tôi không hiểu bác cứ mãi theo chủ píc vì động cơ gì. Việc thế nào tôi cũng nói hết rồi. Mọi người đọc cũng biết rồi. Mà bác vẫn có thể nói được những lời này tôi chắc chắn bác không phải người đàng hoàng. Với ngững thông tin tôi cung cấp theo bác liệu những lời lẽ của chủ pic còn đúng không,tôi đã k định đăng lên,nhưng vì bác theo đuổi nên tôi mới đưa ra. Liệu với những thông tin như này chủ pic còn sự nhân văn k bác,và bác em cũng k hiểu thuộc nhóm nào. Biết mạng là ảo nhưng em nghĩ sẽ có nhân quả đó

tuổi kẹc dám ra =)). Hp có tao chứ nó đéo có cái loại chửi đổng như mày =)). Vào chọc đểu, tao méo nói nhiều, quất luôn.

Bố chờ ngày các con xanh cỏ lôi cu Lộc ra làm vật tế thần :smile: Thân ái chào con trai nha :smile:

Bố chào con trai nha, hi vọng 1-2 năm nữa con còn sống để bố lôi con dậy :smile:

Xin lỗi bạn,việc trả hay không tự chủ pic biết. Và nếu đúng quanh minh thì chẳng đợi tôi phải nói ra.

Đây tôi nói có chứng cớ

1 Likes

Các bác vào đọc cho rõ luôn. Tôi sẽ không ý kiến thêm. Để cả F247 biết

2 Likes

SGR nắm giữ lâu dài thì ok

Tôi không giỏi bác à, vì cá nhân tôi học tập và đầu tư cũng vẫn có những sai sót. Tôi chỉ chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức nếu có cơ hội thôi, còn tôi không có khả năng phím hàng, cảm ơn bác.

Thế ngta tư vấn đúng rồi bác còn chê cái gì ?

Tôi chẳng chê bác ấy tư vấn, tôi góp ý là bác ấy xem cách tư vấn thế có hợp lý không, dạy người ta kĩ năng phân tích và đầu tư mới là quan trọng, bác có thể xem lại topic nhé.

Bác đừng hiểu nhầm ý, mẹ bỉm sữa hay công nhân mà có xèng chơi CK là họ cũng có tầm rồi đấy, hơn nữa nghe phím hàng là 1 việc, họ cũng phải tự tìm hiểu theo trình độ, năng lực của họ chứ em không nghĩ nghe phím là mua đâu. Vấn đề cốt yếu: Bác Lộc phím hàng đúng CHÂN SÓNG, đối với các F0 trong giai đoạn này, trong cái thị trường đầy cạm bẫy này, đầy chim lợn của lái, trong khi dịch dã đến miếng ăn còn không có thì việc đỡ chôn vốn thực sự rất tốt! Chứ hô hào 5 năm, 10 năm nữa có lãi thì cũng đến quỳ với các bác!

1 Likes

Công việc chính của bạn là gì vậy? Mình mới vào F mà pic nào cũng thấy cắn càn? Có đóng góp gì cho all mem trên diễn đàn chưa?

1 Likes

Nếu họ có tiền tham gia trên này và có tầm như bác nói thì việc họ bị mất tiền cũng là chuyện hợp lý. Vì chẳng có nhà đầu tư thành công nào lại không mất tiền cả, nên bác không cần phải lo cho túi tiền của họ đâu.

Bác phải hiểu ko phải ai cũng cần dậy
Vì trong dịch ng ta cần sống đã bằng bánh mì bằng cơm có thịt chứ ko phải bằng cái dự án 5-10 năm mới hoàn thành

Vậy thì đừng lên thị trường chứng khoán bác ạ. Đây không phải nơi để kiếm bánh mì và gạo đâu, lên đây kiếm không được khổ đó.