Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Chào bạn, công việc chính của mình thì mình cũng thất nghiệp bỏ việc thôi, lí do đơn giản bởi 7 năm qua mình đầu tư cho tới giờ nhìn lại đã thấy không cần phải làm gì nữa rồi bạn ạ, còn việc đóng góp thì mình cũng chả biết đóng góp gì cho f247 cả vì mình biết bản thân mình còn non nớt và yếu kém, còn việc mình chửi ai là do bản thân mình thấy ngứa mắt thì có sao không hả bạn, đó là câu trả lời của mình muốn gửi gắm tới bạn, thân ái chúc bạn vui :stuck_out_tongue_closed_eyes:

À đã hiểu, hoá ra mình đi nói chuyện với 1 con bị dại do nắng quá, không lo cho những người quanh mình mà lên mạng làm anh hùng bàn phím, đi cắn khắp nơi! Tự xin lỗi bản thân!

:dog2: cứ việc sủa và người vẫn cứ bước đi như chưa hề có gì xảy ra.

1 Likes

thông minh đấy, rất tự tin. Nhà tôi có đứa cháu lớp 3, học xong bảng cửa chương và hôm nào cũng đòi thi olympia vì trả lời được mấy câu hỏi trên đó. nó còn khoe cháu học hết toán rồi, bài nào cháu cũng làm dc

1 Likes

Cả bảng đo lét mình mấy cp của chủ topix xanh

SGR chuẩn bị phi các bác nhé

Tiền vẫn cứ loanh quanh bank chứng, hết bank to chứng to đến bank nhỏ chứng nhỏ. Lên 1500 chỉ có thể là bank + chứng dẫn đầu. VCI cho bà con chốt lời thoải mái xong lại phi. Đẳng cấp của 1 mã đầu ngành. Mục tiêu 7x trong tháng 7 (cổ tức về).

1 Likes

giờ mới thấy cmt của bác. Tôi thấy mã dgw anh Lộc tư vấn cho bác cũng nhanh chạy mà trong khoảng 2 tuần đó là chạy rồi đó bác. Chứ giờ bác mong muốn mã T+3 ăn ngay thì hơi khó cho tt hiện tại bác ạ.

1 Likes

Từ 125 (thậm chí khéo mua còn có 120) giờ 140. Ổng đòi oánh 0.5tỷ -> 1.5 tỷ (hoà vốn) tức phải lãi gấp 3 thì chỉ có đánh VOS mới ăn được =))

Công nhận. Mua khéo 120 giờ cũng hơn 10% chứ ít à. Mình còn mua 125 tb qua lại còn 123 giờ còn 10% nữa là. Mà mới có 2-3 tuần chứ mấy. :-<

1 Likes

Nói chung cùng 1 nhà ae còn có kẻ giàu người nghèo. Cùng 1 lớp, 1 thầy còn có trò giỏi trò dốt. Cùng 1 room 1 người phím có người ăn nhiều, người ăn ít, người thì lỗ quay ra chửi. Đúc kết lại => Do số rồi =)))

1 Likes

Lý thuyết a7 và bọn đệ tử nghe thì hay, hàn lâm, thực hành thì như mèo mửa

Chê mấy con này là bị đệ tử xúm lại chửi ngay là không đủ bản lĩnh cưỡi ngựa xích thố! A7 mất uy tín kha khá do đám đệ tử hô hào NHA, SGR, DTD đợt này kéo đầy bà con thua lỗ nặng! Ngày nào cũng hô xích thố, sóng thần đất tới rồi, nghe cực hoành tráng nhưng mở tài khoản ra thì ngày nào cũng lỗ, lỗ và lỗ thêm?!

1 Likes

K Biết NHA, SGR, DTD chạy chưa bác ha chứ tôi là tôi thấy VCI và DGW xanh mượt rồi :))))

Chọn thầy là cả một nghệ thuột và học thầy thế nào cũng là một dạng tài năng bác nhẩy =)))

4 Likes

hahaha hohoho hihihi

Nhiệm kỳ chính phủ có 5 năm thôi, mà các anh bảo ôm cổ 10 năm. Tui choáng, trên cái sàn này hỏi có bao nhiêu công ty tồn tại nổi 10 năm =))), đến năm thứ 9 chủ tịch bán moẹ công ty sang đảo SIP nhập quốc tịch thì lại ngồi ngáo cả với nhau =)))

1 Likes

10 năm thì phải lãi 100 lần như cụ này chứ x10 thì thời gian chờ hơi lâu

Mình là người Việt Nam anh ơi, ở nước mình có công ty nào như này??? Nhìn quanh 10 năm qua, giỏi lắm có VNM, REE là còn tồn tại phát triển chứ đừng nói là x 100 => mộng tưởng kinh hoàng

1 Likes

Các bác thích x100 ý, mua mấy công ty công nghệ đang trong quá trình start up ý, nó còn có kỳ vọng thì may ra x 50 x 100. Giao tiền cho mấy tay chủ tịch ất ở nay nó mua siêu xe, mai nó nuôi baby ngày đẹp trời 1 anh nào xộ khám nó chim cút sang đảo SIP là hoà cả làng