Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Giờ thích x 100 thì kiếm mấy cty start up về công nghệ, AI, thương mại điện tử, game gủng kiểu shoopy, lazada, grapx, VNG, thì may ra

Pick này có vẻ nhiều bác Hải Phòng. AE tổ chức nhậu offline cho xôm :smiley:

Xu thế tương lai e nghĩ là năng lượng xanh. Với tốc độ phát triển của VN hiện tại biết đâu được ý.

1 Likes

Đó là xu hướng của thế giới, ở Việt Nam vưa rồi 1 loạt các cty điện mặt trời nở rộ, hiện tại do phát triển quá nóng nên kiềm hãm lại 1 tí, nhưng nó là xu thế ko thể cưỡng lại được. Sắp tới mà cho tư nhân làm truyền tải thì Việt Nam ko lo thiếu điện, 1 loạt cty có mảng năng lượng tái tạo cứ x2 x3 là bình thường

2 Likes

bác nói đúng lại còn nói to thế ! VCI và DGW đưa em đi qua giông bão ! hihi

1 Likes

Dcm lái SGR. Giảm k tìm thấy đáy. Tt càng tăng nó càng giảm là sao

Giảm đâu mà giảm, tăng kìa cụ, còn ngon chán so với NHA, DTD. Mà làm gì có lái, chửi lái tội nghiệp :smiley: toàn nhóm NIK và đệ A7 hô hào rồi bà con hùa vào múc xúc cướp nên nó tăng chứ làm gì có lái.

Ngày nào cx giảm nản quá r các bác ạ

247 ai cũng biết bạn ăn cháo đá bát rồi
Cảm ơn

Vào DGW lúc đó 120 thì giờ đã ăn 27 giá/1 cổ rồi :heart_eyes:

nhóm NIK là gì bạn?
Thanks

Sgr vs Nha các bạn cho xin cánh tay với ạ

Lúc này là lúc có thể lãi nhiều nhất, khi mà đầu tư lâu dài, thì trong ngắn hạn, chỉ mong giá giảm để mua vào, vì doanh nghiệp tốt thì giá càng giảm, càng ôm, sớm muộn giá trị sẽ gặp giá cả thui

Dgh

Sư phụ cũng éo có gì cả…chỉ từ nợ một đống vài vài trăm triệu tiền mặt mà trở thành lãnh đạo của một công ty BĐS có mấy trăm ha đất đắc địa thôi. Éo có gì cả chỉ có thế thôi, còn lũ gà cắn mổ bao năm hết lứa này đến lứa khác bốc mả mẹ nó hết

2 Likes

a e chửi nhau làm gì, để thời gian trả lời.

2 Likes

Bỏ đi bác, toàn mấy em trẻ

1 Likes

Thời gian hàng trục năm nay rồi, anh em đệ tử của a7 có mấy người thành tích đầu tư mà không xuất xắc nhưng lũ ấy cứ bám vào chửi rủa, phản biện thì ngu. Khi công cuộc đầu tư của tớ đi vào bế tắc đã may mắn đọc sách và được trao đổi với A7, mình nhận ra được những sai lầm trong quá khứ để đứng lên làm lại.

3 Likes

Các em nó ngã lên vật xuống chán rồi muốn đọc sách ndt1970, rồi lại xin sếp thuần vào room học hỏi hê hế
Ngàn thằng vậy ròi

NHA và L14 hàng ngon nhất 3 sàn đó, có lỗ cũng cấm được cãi!

NHA mới giảm từ đỉnh có 50% thôi, ăn thua gì!