Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

à nói cho mày nghe Jean này, hôm nay cũng nhiều người đoán tạo lập sẽ phải cứu cái thị trường này, sáng nay phái sinh đã phải xanh ngát LONG vào việc rồi. Thế thành ra tối qua tao đoán nay VNi xanh là tao thành chuyên gia luôn hay sao. Trong tay mày có nghìn tỷ chưa? tao biết nhiều ông nghìn tỷ đợt rồi bắt đáy VNI và cũng ra đê ăn nằm với cư.ts rồi đó mày ạ. Đừng tưởng mình nắm đằng chuôi đoán được mọi nước đi của thị trường, đừng nghĩ thế tao thấy mày cũng tự đắc như RONGDOO07 đấy. Chả ai đoán nổi cái thị trường thao túng này cả, mày lập room để đoán để phím 3 chữ cái thì tao khinh. Còn nếu mày lập room để dạy Nhà Đầu Tư thì xin mày hãy cho họ thấy bằng cấp, chứng chỉ bản thân. Tao không vào room nên tao dí b quan tâm mày có gì. Thế nhé

4 Likes

tăng lắm rồi thì NĐT người ta chốt thôi

Với lại nay chủ yếu kéo VN30 thôi, phải xác nhận thêm nhiều phiên nữa, dòng tiền là quan trọng nhất

1 Likes

GEX là nỗi nhục, mua 30 lên 52 không bán. giờ ói ỉa

1 Likes

chuẩn bài

image

ông nói thẳng thế bọn F0 nó report ông bây giờ

30 lúc đó tôi cũng không vào, tìm hàng khác ổn hơn. Hàng nào mà nó đi lên bền vững chứ GEX của anh mượt thì ai còn lạ gì. Hệ sinh thái của anh mượt xoay vòng tạo Game cho các con bạc vào.

Cuối phiên đớp hết sàn rồi

thế mai có theo xu hướng không bác hay vẫn cắm đầu tiếp

sao thế bạn, có gì không hợp với ý bạn à. trước hình như thấy bạn la liếm pic GEX DIG nhỉ

Kiên trì chắc chắn thành công. Mưa to thì mau tạnh.

đợt GEX lình xình 22 và tin thâu tóm VGC tôi dự kiến sẽ là giai đoạn bùng nổ của doanh nghiệp này. Tin vào tầm nhìn của Tuấn Mượt, cải tà quy chánh phát triển tập đoàn. Ấy thế mà Tuấn vẫn bị short đánh cho tan tác. Tội Tuấn, tội cho tôi và các cổ đông.

1 Likes

Dạ, em thì f0 nào dám có ý gì.

giao diện f247 khó xem hơn f3xy
nhưng chất lượng bài viết của admin thì chuẩn qá
chắc phải qa đây hóng và tập làm quen với giao diện này

1 Likes

Em cũng muốn vào r lắm mà kẹp nặng quá, ko có tiền nộp. chứ em tin anh Jean, anh Jean là người có cả tâm và tầm bác ạ. Em sợ bác có hiểu làm gì anh ấy thôi.

Nói chung tuỳ khẩu vị nhưng tôi thì không mua mấy dòng Tuấn mượt, Quyết còi, Lăng Apec, dòng A7 toàn hô kì vọng ảo đầu cơ. Trừ CEO tôi chọn trước A7 mua đáy lúc 7.8 đến 9. Thị trương có thiếu mã tốt tăng bằng lần đâu như FRT 27, 29, TNG giá 18…

1 Likes

Chơi với hàng đó khác gì chơi với Quyết. Trước tôi đã khuyên nhiều người không nên vào ROS, tối đã chứng kiến ROS Từ 8 lên 220k và từ 220k về 2.

1 Likes

Tối qua đưa nhận định dòng nào tốt luôn đây, cho dòng nào khởi nghĩa luôn.

1 Likes

ngày đó bạn tôi đu đỉnh ROS 165. sợ

1 Likes