Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Ko đoán được phiên hồi hôm nay? Kẹp GEX? Đủ biết trình rồi. Do ông kém thôi. Ck ko ai đoán trước đc, nhưng có những thời điểm có nhũng dấu hiệu để đoán với xác suất cao được. Kinh nghiệm thì ngta đoán, giúp dc nhiều f0 mà.

Mấy ông về lập room mà chém. Đâu ra cứ nhảy vào nhà ngkhac ngồi ỉa thế, toàn nói tục, chửi bậy, xong lại khoe cái dốt.

Ko đủ trình nhiều cái ngta nói ko tiếp thu dc đâu.

Nhưng thấy Tuấn có kéo ác gì đâu nhỉ, thấy cổ phiếu GEX cứ thấp dưới giá trị doanh nghiệp. Thế mới bực

Gớm, Kẹp GEX t kém chắc vạn thằng đang kém ngoài kia nhỉ. Tay to nghìn tỷ còn vỡ đầu. T đầu từ GEX dựa vào cơ bản còn giá GEX hiện tại lại biến động theo một số hành động tiêu cực của tay to tạo lập. Lúc hồi từ đáy cần hưng phấn thì tay to đưa hàng táng T0. giờ im re hết, ôm 1 đống lỗ không dám cắt. Vậy họ cũng như như tôi rồi nhỉ. Đầu tư có lãi có lỗ và GEX là 1 trong cổ tôi lỗ, tôi kém nhưng đéo vào DUM VÍP nha bạn. bạn cút con mẹ bạn đi cái

1 Likes

vào nhà người khác chửi chủ pic, nói tục, chửi thề mà có tư cách đuổi người khác. Đâu ra cái thói vô duyên ngang ngược vậy chời

Bác Jean thì uy tín rồi :))

Khiếp, bác này dữ dằn quá

1 Likes

bác dữ quá. em sợ bác lắm luôn á. bác vừa vô duyên vừa dữ nữa. làm ơn đừng cmt hung dữ đc ko

1 Likes

Sao mấy bác ở đâu chui ra vào nhà người ta chửi um tỏi dữ vậy ạ!!??

@Rongdo007

Bọn này cháy TK nên sinh ra vậy :grinning:

2 Likes

Bác ơi bác ăn nói cẩn thận. Đây đông người đọc được, mạng là ảo nhưng cũng cần văn minh lịch sự nha bác. Mẹ bác mà đọc được chắc đau lòng lắm. Sao lại nói ra được những từ ngữ như vậy nhỉ

Jean vừa nói trên kia kìa, không thấy à? sao không khuyến cáo nó đi khuyến cáo tôi.

cãi không lại đi report. chịu nhé

vâng bác

Cao nhân! Hãy về với đội IDC của em!! Chúng em xin trải thảm đỏ nghênh đón anh! Có anh rồi chúng em còn sợ chửi nhao với thằng nào nữa!!!

á à thì ra người quen à, quen với ERICH chim lợn à.

mời mọi người vào đọc. Thằng Erich đi chim lợn 1 lần GEX, sau đó lại hô mua GEX đợt giá 36. Lần tiếp theo nó lại chim lợn GEX nên tôi cay nhắc nhở bảo nó cút khỏi topic, không chửi bậy gì hết. Thế là nó chửi tôi. Cảm ơn jean nhé, bằng chứng sắt đá ghê.

1 Likes

bẩn bựa, mày dũa lại cái cách đọc hiểu hộ tao cái, xem tao có chửi rủa gì thằng chim lợn kia không

Mày phải 1 nhân cách khác của thằng upbo không? Tao thấy cách chúng mày cãi không lại rồi tra lịch sử giống nhau lắm!

1 Likes

Ơ, sao ảnh chụp cmt lại xóa rồi @jean