Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Chung quy là các bác ghen tỵ người ta lập room Za lo thu phí kiếm đc tiền trong lúc TT thua lỗ, các bác thua lỗ chứ giề :joy:

Các bác cố lên tích xanh, lên gạo cội đi rồi lập pic nhận định giúp đỡ NĐT ấy…

Nhận định đúng thì trích dẫn lại, sai thì xoá đi.
Rồi dần dần lập zoom Za lo thu phí…

Thế là chỉ cần đầu tư chứng khoán mõm thôi, không cần biết TT xanh hay đỏ mà vẫn có tiền từ nguồn thu phí nhóm…

Đấy, có phải giống các bác đang nói bác Jean không?

Các bác thấy dễ làm thế thì các bác làm luôn đê, cãi nhau làm giề :joy:

1 Likes

giờ người ta mở khóa học với lập room vip thu phí chứ ai rãnh đi đầu tư nữa :laughing:

3 Likes

Tao nói thật chứ xéo gì, đấy là tao tổng kết lại các ý chúng mài chửi từ nãy giờ…
Chứ tao chả có dám nhận định gì luôn, tao sợ va chạm lắm. Ở đây ko đùa đc như trong pic IDC đâu :joy:

1 Likes

đời có bao lâu mà phải hững hờ

2 Likes

Phàm những thằng nói hay nói đạo lý hoặc tỏ ra tử tế thường sống như lìn. Ví dụ như mấy bác hay vào pic của người ta tỏ ra mình vì ae lắm lắm ý. Em khách quan nói thế chả bênh ai :rofl::rofl::rofl:

thèn trương phi mồm hơi thúi, nói hơi dâm tí thôi. còn lại cũng dùng được
@TruongTamGia

Mày hết chuyện chơi lại đi chửi pô ka upbo à?

1 Likes

Tôi lại thấy rằng bác ngoài chửi bậy thì cũng là người hay nói đạo lý và tử tế :laughing::laughing::laughing:

Mày có nhầm tao với ai khác không?

Thằng này mới đẻ cùng ngày với pic “mai tăng mạnh” ngày 21/4 của thằng dogter và chỉ bú theo duy nhất thằng dogter thì có phải clone không hả @TruongTamGia ?

1 Likes

:smiley:

2 Likes

Clone chứ éo giề!

Ekip nó cả đếy

Lên f247 để trao đổi thông tin về chứng khoán. Xem nhận định nhiều chiều và người giỏi chia sẻ cho người kém, người không biết. Mình chỉ thấy đơn giản là thấy phân tích của ai đúng, phù hợp và người ta có nhu cầu muốn học thì đấy là yêu cầu cá nhân của người ta. Ngoài những người tham gia room thì còn rất nhiều người khác nữa ở đây để học hỏi, trao đổi mà lên toàn thấy nhà hàng xóm sang chửi bới tùm lum. Ai có lòng tốt sợ mất tiền hộ người khác thì nhắc nhở nhẹ nhàng văn minh lịch sự thì mọi người còn trân trọng… mà tốt nhất là bớt lo chuyện bao đồng

5 Likes

Tưởng lão quy ẩn giang hồ rồi chớ?

3 Likes

hồn ma Bô vương vấn khó đi lắm. KK. hú hồn.

Em này mới được đẻ ra ở phòng mạch yếu sinh lý nè. Thì ra lùa gà kiếm phí cũng lắm công phu. Vất vả vậy thì đánh mẹ nó chứng đi cho nhàn. Hay cũng yếu sinh lý nên không dám chơi hả dogter?

Thưa Anh. Em là người được bố mẹ em sinh ra ở bệnh viện chứ không phải đẻ rơi vãi ở nơi nào trên mạng xã hội, xin Anh ăn nói cẩn trọng. Còn em là nhà đầu tư thua lỗ nhận được chia sẻ của Anh j nên gỡ gạc được nên em trân trọng điều đó. Anh cư xử ở trên mạng xã hội văn minh như con người Anh, Anh nhé! Cảm ơn Anh vì đã trả lời cmt của em, nếu không vừa ý xin Anh hãy bỏ qua

3 Likes

267

2 Likes

Thôi về!