Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Kk âu cê thài, bao nhiêu em cũng theo thài tầm sư học đạo chọt chóa

Cái ttck đầy lọc lừa này. Có những thg khuyên ae FLC 24 rồi đc tí dowtrend lại lên ra mặt. Chẳng biết ai là cáo ai là thợ. Khuyên ae đừng nên tin tưởng quá vào ai cả. Trang bị kiến thức và kĩ năng cho mình vẫn là hơn cả. H có chấp nó cũng chả chấp đc cả đời. Kệ

6 Likes

anh em chửi nhau ít thôi. chốt chiều mai rút chân

pe vnindex hiện tại chỉ mới 13.8 bác ơi,như pe trung bình năm 2013-2015 là 10 chứ mấy,có nghĩa về 1000k

KHởi nghĩa chống đẩy tập thể của doctor jean :rofl: rồi tất cả chứng sĩ mệt quá nằm sấp nghỉ tại chỗ :face_with_hand_over_mouth:

Khởi nghĩa quài vậy các bác. Fo bị diệt hết rồi.

Còm mấy pic vớ vẩn lùa gà này, thì thị trường càng chết.

Pic này lập nghĩa quân chống lại thị trường khà khà

Thật ra dogtor lập pic này vì phán sai bên pic cũ nhiều quá thôi, thêm nữa là để cho người ta thấy dù có mở rum víp thu tiền học phí thì dogtor vẫn vào F để đưa ra nhận định nhằm cứu độ chúng sanh!! Thật là công đức vô lượng mà…

3 Likes

Gọi là kền kền ăn xác thì có vẻ đúng và thi vị hơn…

1 Likes

Nó đói lên thì đớp tất bác nhỉ

Toàn mấy con cờ hó thua lỗ thảm hại vào cắn ngày này qua ngày khác. Tất cả vẫn thể hiện là một lũ đàn ông vừa Hèn vừa Dốt nát…Rác rưởi của XH!

Cho lũ bẩn này vào Blacklist là xong😀

2 Likes

Chỉ có bọn đói rách, hết vốn mới phải lập room thu phí…

1 Likes

Ối! Dogtor sau khi lên danh sách kiểm kê học phí xong thì đã xuất hiện lại rồi này chúng mài ơi!

Có thằng nào vào rum mà đéo chịu đóng phí không dogtor?

Khéo đang ctrinh khuyến mại bằng hình thức trả góp bác ạ

1 Likes

Dogtor bị chửi lên đầu nhiều quá, phản biện không nổi nên xài chiêu cuối rồi anh em ơi!!!

Ối ối! Đừng block em mà dogtor! Dogtor phải phản biện lại em để chứng minh cái tâm và cái tầm của dogtor nó vượt xa nhân loại chứ!!

Đi chọc người khác là niềm vui của bác hay sao Á! Chuyện đóng phí đâu còn ai nói hay nhắc mà bác cứ khịa hoài. Để bác Jean nhận định có thêm góc nhìn tham khảo. Mod cũng đã lên tiếng rồi nếu có bằng chứng thì xử.

Tao thích thế đấy!