Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Thôi đừng chấp nó nữa Bác. Tiền có thể biến người thành C.hó chứ k biến được C.hó thành người đâu. Chấp nó thì bằng nó mất

Sao các bác chửi gớm vậy, bọn em F0 còn chưa nói câu nào. Thua lỗ các bác chưa mệt mỏi hay sao mà vẫn con sức để chửi thế

Đóng tiền rồi thì ngậm bồ hòn đi em!

Toàn các bác có hiểu biết mà toàn chửi nhau trẻ con vậy nhỉ, khó hiểu!!. Không kiềm chế dc trong ứng xử khó làm được những việc quan trọng.

Nói cho bác biết là em không đóng xu nào nhé.

Thế người lớn không được quyền chửi nhao hả mại?

Kệ bạn!

Duyệt pháo lệnh cụ Quần Bò sau 10h tranh cướp - Tổng tiến công

PVT khởi nghĩa sớm, kết phiêm tím liệu có bất ngờ không các bác. Có thể phiên hôm nay là đáy chăng.

À, chửi mạnh chứ bác, Hôm nào đi làm về chán chán em lại ra chợ đầu mối gần nhà em xem mấy bà buôn chửi nhau cho đỡ str , chứ ở công ty muốn chửi nhau cũng ko ai chửi, buồn ghê. Lên đây lại dc xem các bác chửi nhau lại thấy vui. hay thật. kakak

Khởi nghĩa nhóm KCN nhé anh em…

Nhào vô bât đáy mạnh vô anh em! Để rồi đâm thủng mọi thể loại hỗ trợ.
900 không còn xa

GIờ này các bác tránh xa bất động sản đầu cơ, PVT dầu lửa, sản xuất cơ bản đang khởi nghĩa sớm.

1 Likes

Quay về chủ đề chính, em thấy bảng điện tử hôm nay vẫn 1 màu quen quen với mọi hôm thế nào đấy. Các bác xem đã khởi nghĩa được chưa để em theo với nào.

Nước xuống thì thuyền lắp cánh máy bay mới nổi được

Hôm qua còn “không thể thủng 1285”
Chiều qua vẫn động viên nhau “hy vọng ng.mai về ngưỡng đáy 2 là 1260”
Xong lại chốt về cứ điểm 1200 ±5
Cuối cùng thì cũng chỉ là dự đoán thôi, TT kiểu này thì rút sớm cho đỡ đau đầu…

Một lát nữa chuyển từ đỏ sang xám cả giờ

Dogtor jean lại phán sai nhiều quá bên pic này nên chuẩn bị lập thêm pic mới rồi…tình huống xấu hơn thì dogtor lặn luôn nhé…các môn sinh đừng buồn nhé…

Tí nữa nước dâng lên thôi.

Mai dài hơn thuổng-còn mai còn chết bác ơi