PHR - Chu kỳ tăng trưởng mới bắt đầu

Tôi chưa thấy màu hồng đến mà bác chủ lạc quan ghê :)))

Mà thôi lạc quan là tốt tôi cũng chẳng có ý tranh cãi vs bác đâu. :)) quen cái lý lẽ nhìn xa trông rộng ra của các bác rồi :))

Tôi cung cấp thông tin, anh em tự đánh giá. Nếu cảm thấy không phù hợp thì không cần phải khó khăn với nhau.

Tôi không ép các bác phải mua/bán. Mua bán tùy duyên.

12 Likes

Rất khó để bàn luận nếu khung thời gian đánh khác xa nhau.

Đa phần các mem hiện tại vẫn đánh T+ và suốt ngày lên mạng XH hô hào. Hình như họ nghĩ rằng việc đó có thể tác động được giao dịch của cổ phiếu.

2 Likes

Tôi đăng bài này lúc PHR vùng 55-58. Không lùa gà bất kỳ ai khi giá hiện tại đã + 2x%.

Khi đã khác nhau góc nhìn, quan điểm thì mời các bác BỎ QUA topic này.

Còn các anh em đã tin tưởng, chung góc nhìn thì tôi sẵn sàng đồng hành, chia sẻ thông tin lâu dài cùng anh em.

12 Likes

Share thêm thông tin cho anh em việc bất ổn Trung Quốc - Đài Loan.

Việc bà Pelosi thăm Đài đang đẩy lo ngại xung đột Mỹ-Trung lên cao.
→ Anh em hãy xem đây là cơ hội, đặc biệt là nhóm BĐS KCN.

Lý do: Việc duy trì xung đột ở mức cao sẽ tiếp tục đẩy nhanh quá trình chuyển dịch Trung Quốc +1.

→ Lịch sử đã từng ghi nhận chiến tranh thương mại Mỹ-Trung (2018) đã giúp nhóm BĐS KCN hưởng lợi như thế nào.

15 Likes

Update thêm cho anh em là KCN Tân Bình mở rộng, thông tin là GVR đang đẩy nhanh và cửa rất sáng là trong năm nay nhé anh em.

Nghị định 35/2022 vừa rồi đang hỗ trợ GVR/PHR rất tốt trong vụ này.

13 Likes

NTC, PHR Hai con hàng gồng gánh nhau

Bác chủ cung cấp thông tin tốt quá. Thank you bác

6 Likes

Cảm ơn bác tt hữu ích. Tinh ý nhìn bảng thấy lái PHR khá kiên nhẫn gom hàng lệnh lớn chờ tích đủ số thôi. Phr không phải t+ nên đừng trông mông laiz nhanh

Lịch sử lặp lại lần nữa PHR là NTC thứ 2

Kéo ác

Qua nay hành động lạ thường đẩy giá bị chốt lời kê lại giá thấp gom sạch KL lớn không. Cuối ngày kéo ATC mai vượt MA100 vững tay chèo luôn.

Bác hay quá thông tin rất đầy đủ. Lên tàu luôn rồi :smiley:

4 Likes

Chúc mừng bác

Cảm ơn bác đã chia sẻ

6 Likes

Kéo thật rồi bác

4 Likes

Bị đè ác thế

2 Likes

Bác chủ phân tích rất có tâm, thank you bác nhé

3 Likes

Bị đè nhưng bước đi khá chắc