PHR - Chu kỳ tăng trưởng mới bắt đầu

gom gì ở đây nữa bác, gom từ dưới hết rồi :smiley:

Cập nhật thông tin PHR đi các bác. Khá nhiều: https://static2.vietstock.vn/vietstock/2022/8/8/20220808_20220808___phr___nq_hdqt_phien_hop_lan_iii_nam_2022.pdf

3 Likes

Kế hoạch sxkd quý III

PHR CHỉ tiêu KH KD quý III 2022

2 Likes

Đưa cái kế hoạch này ra mà so với cùng kỳ năm ngoái là cũng ghê rồi đấy bác
Mà em không thấy nhắc gì khoản tiền đền bù
à đoạn cuối sr bác e đọc ko kỹ

nước ngoài bán vùng 70 hơi bị kinh các bác

Lúc 60 nó đỡ giá giờ ra hàng thôi nhưng lực cân vẫn ổn đang vùng MA100 MA200 nên rung lắc mạnh chuyện thường. Nếu trụ được cơn sóng dữ mới có những ngày nắng đẹp.

Đừng để cái râu như này thì túc tắc tăng cũng được, râu dài xấu quá

Đóng 70 trên MA200 rồi bác. Mai xem phản ứng sao

Ma200 70.5 mà bác

Ây chết nãy nhìn nhầm mợ rồi, vậy thử thách còn đó

1 Likes

Bạch thủ à :smiley:

1 Likes

PHR bò chậm mà chắc

1 Likes

Bò 2 tháng mà sao không chắc được bác :laughing:

2 Likes

Bác phân tích tốt quá, ra thêm nhiều bài nữa nhé bác :smiley:

1 Likes

Vùng 65-73 vẫn như dự đoán nhé anh em, sẽ là vùng khó khăn của cổ phiếu theo góc nhìn kỹ thuật → Đòi hỏi sự kiên nhẫn từ anh em.

Quan sát kỹ trong phiên thì lượng hàng sang tay từ khối ngoại và tạo lập vùng 70 rất lớn, tổng kết trong 3 phiên giao dịch gần nhất lượng hàng này đã lên đến gần 1tr cổ.

Mình vẫn chưa đánh giá rõ về hành vi này, nhưng nhìn chung việc sang tay vùng giá thấp sẽ đỡ áp lực cho những vùng giá sau 73 giảm đi rất nhiều.

Một điều tích cực anh em có thể thấy là phe mua đang mạnh dần từng phiên, lệnh kê mua rất dứt khoát và không có dấu hiệu yếu đi. ATC luôn là những phiên đẩy giá mục tiêu → Đây là một trong những khởi nguồn của 1 uptrend lớn.

Bigboy và tạo lập sẵn sàng kê mua quanh 70 với vol lớn thì ngắn hạn anh em phải xác định bám tàu.

4 Likes

Luôn sẵn lòng chia sẻ với anh em.

3 Likes

Mỗi cổ phiếu đều phải trãi qua giai đoạn lấy đà, nó gống như một đoàn tàu khi bắt đầu khởi hành.

Chậm rãi, từ tốn và gia tốc sẽ là điểm nhấn cho sự bùng nỗ.

3 Likes

Tuyệt vời bác Phi, cảm ơn bác đã dành thời gian chia sẻ thông tin cho anh em.

3 Likes

Chào bác! Bác cho e xin ít chia sẻ về định hướng cũng như những điểm lưu ý trong nghị quyết kì vọng thứ 3 của PHR ạ

em này nặng mông lắm