--.....Phương pháp đầu tư cần phải khắc cốt gi tâm....--

Cảm ơn bác đã chia sẻ :smiley:.

1 Likes

Năm 2020 e cũng theo case Hpg với 130% lãi. Năm nay theo ijc của only

1 Likes

Đội thâu tóm IJC chắc cũng mua gần đủ 11% rồi. Nắm 51% xong mới chắc tay …

:grin:

9 Likes

Con TCB năm ngoái em cũng soi và nhận định là tốt nhất dòng B. Khi đó giá có tầm 20k do bị đè. Tiếc là em hơi ngại cp có lượng cp cao nên chỉ vào B nhỏ như LPB, TPB, ABB.

Hay qua, cam on anh da chia se nhe :blush:

Chúc mừng bro xe đẹp hàng chất

1 Likes

Thế phải chờ Becamex thoái thêm nữa hả bác. Nó đang giữ 49.7% rồi

người ta đá toàn sơ đồ 5 3 2, 4 4 2, 4 5 1, 4 3 3 … bác chơi sơ đồ thủ kỉ quá 6 3 1 hehe…

Hihi

vẫn nắm IJC từ lúc cụ lập và đang tiếp tục gồng lãi

1 Likes

Cao thủ onlyU . Bây giờ mới được mở rộng tầm mắt về nhà đầu tư theo giá trị

1 Likes

Sáng nay Robot TCBS khuyến nghị canh mua vào IJC

1 Likes

Chào cả nhà mình ngày mới - tuần mới. Chúc cả nhà mình một ngày tốt lành !

4 Likes

Only sẽ chia sẻ về :

• làm người nổi tiếng ở tài chính và showbiz giống và khác nhau như thế nào

vào chiều nay…!

14 Likes

có phòi ra mã nào nữa trong danh mục 40% còn lại không ồ lý

2 Likes

a có dự báo gì cho thị trường trong giai đoạn này ko ạ, vì như những ndt mới như e vẫn bị dính 1 ít cổ phiếu dàn trải tỷ trọng nhưng vẫn chưa chốt vì ko rõ xu thế thị trường như nào. xin a lời khuyên với ạ, e cảm ơn a

1 Likes

Xu thế đoạn này gọi là tắc nghẽn tiền
Giống như bạn thích 1 người mà không làm gì được.

Vì thế bạn sẽ phải tìm ra cách, trong khi tìm ra cách thì bạn cứ phải ong ve lượn lờ .

Index giờ đang trong tình trạng đó hay TA còn gọi là sideway .

Đây là thời điểm hay nhất để tái cấu trúc danh mục. Có thể trong danh mục có mã lỗ, nhưng nếu để nguyên thì có thể mã đó chưa chắc lên cho mình hoàn vốn . Thà tái cấu trúc bán vào 1 cổ phiếu khác phi nước đại, tạm quên mã lỗ kia đi thì đầu óc sẽ trở nên thanh thản hơn thoát khỏi vòng luẩn quẩn

18 Likes

Bác onlyU9 có thể cho em xin quý danh của bác được không? Em may mắn được đọc một vài bài viết + comments của bác, thấy tầm của bác rất cao. Em cảm ơn bác

dạ vâng e cảm ơn anh nhiều ạ, mong được đọc nhiều bài viết của a để cho mỗi ndt mới như e được học hỏi dần dần. chúc a sức khỏe và luôn giữ cái tâm như những gì e từng được bạn e dặn khi lần đầu chỉ ■■■■ là cứ tìm nick a only9 mà đọc.

Toppick IJC bị khoá rồi nên có tin gì cụ Only cập nhật bên này cho ae xem nhé cụ.