--.....Phương pháp đầu tư cần phải khắc cốt gi tâm....--

HPG và TCB là 2 case điển hình về đầu tư. Tại sao giá tăng mấy lần mà cứ tăng. Trong khi FLC, ROS giá giảm quá rẻ bèo mà cứ giảm.Hiểu được giá trị tài sản DN và đầu tư theo giá trị đó sẽ tránh được sai lầm thua lỗ trong thị trường

3 Likes

Lực bán IJC vùng này vẫn rất mạnh

1 Likes

Nó bán kênh hồn, toang lệnh khủng mới ghê, lực mua rất yếu. Ko biết có trụ nổi 30.5 ko đây

1 Likes

Soi lệnh bán thì là trao tay, lệnh bán lớn bán thẳng vào dư mua kê sẵn, cụ nào ngồi soi bảng cả ngày thì bán theo là chắc chắn. Khả năng sẽ có giá 29.x.

1 Likes

lực bán rất mạnh. hazz

2 Likes

Tự dưng bị đạp mạnh ko biết có biến gì không hay là 2 cụ 3dollar với 3 tỷ đồng xả :smiley:

Lại giảm sâu khi thị trường vẫn đang xanh rồi T.T

Hỗ trợ gần nhất là bao nhiêu ạ . Chính thức lõm rồi :grin:

Mình đã bán 80% giá lúc tham chiếu cầm 60k cổ mà nửa tháng nay lời dc 12tr. Chờ nó chạy vào luôn cũng ko muộn

1 Likes

Mình vẫn còn 20k đu trên đỉnh fanxipang :sweat: :sweat: :sweat:

2 cụ ấy có xả hết tài khoản em tin cũng chả đủ sức làm IJC giảm đi 0.1 line đâu bác =))))))))

Em vừa thoát 30.4 :sob::sob::sob: khóc thành dòng sông luôn

1 Likes

thế các pác chơi T + à :smiley:

1 Likes

toàn mấy thánh đu bám t+, hở 1 phát là cắm đầu chạy hết. IJC phải thanh lọc hết mấy kiểu này, đi mới bền!

Đấy ,bản chất nếu chơi theo t+ Sẽ có có cảm giác này

Còn nếu mua theo gia trị doanh nghiệp sẽ có cảm giác khác , thấy giá này lại ngon

Dưới 30 lại múc tiếp không cần nói nhiều …

:heart_eyes:

Tuỳ anh em .only vẫn ung dung thôi đằng nào tuần sau cũng chốt danh sách cổ đông đi họp đại hội rồi

10 Likes

Có giá 2x em lại châm tí margin, tks anh :smiley:

Hẹn em ở đại hội cổ đông trên Becamex

4 Likes

Tin tưởng bác only tuyệt đối. Mặc dù chỉ ôm có 20k cổ

2 Likes

Em chưa được miếng nào, vẫn giữ cp với giá 30.95. Không hiểu sao nay xả mạnh vậy. Hy vọng ko xuống dưới 30.

:smiley: sao em lại cứ mong quay về 29.x để em mua thêm nhỉ, chưa đủ hàng đây. Các bác oánh T+ giai đoạn này thì tỷ lệ vỡ mồm cao hơn lồi mồm đấy ạ. Mà IJC cũng ko phải hàng đánh T+.

Về TA thì em thấy chart tuần đẹp mà, tích lũy với vol cạn dần, chưa thấy gì xấu.

1 Likes