Phương pháp đầu tư trăm phát ăn cả trăm, nhân đôi tài khoản trong 3 tuần

Vui vẻ chia sẻ chút

Đang chờ người yêu, bật điện thoại vào F tý cho thời gian ngắn lại.

Có thể hết cuộc đời, nhà đầu tư vẫn không hiểu tại sao mình thất bại.

Thôi thì không đạt cảnh giới thì ta dùng cách dân gian.

Đầu tiên hãy theo dõi các hội nhóm hay văng tục chửi bậy, vì đối tượng đó học thức thấp, lại có tiền đầu tư ck, mà ta không văng tục chửi bâỵ tức ta có học hơn vậy là ta đã hơn họ 1 điểm

Văng tục chửi bậy, đeo bám chọc phá tức là họ nóng tính và hẹp hòi vậy là thắng họ 2 điểm

Họ thích khoe mẽ, lộ diện, ta bình lặng vậy là ta thắng họ 3 điểm

Vậy từ luận điểm trên, nên đánh hàng của đội hãy chửi bậy.

Cách thực hiện: Theo dõi họ nắm hàng gì, nếu họ nắm hàng mà mã đó đã tăng thì dứt khoát không mua vì mua sẽ đỡ hàng cho họ xả

Nếu may mắn bắt đáy trúng thì ta. Vào từng hô họ để họ full magin và kéo theo cách thành phần văng tục khác xoay tiền để mua thêm, lái bị mất hàng sẽ đè chết đội văng tục để phải cắt lỗ, chúng ta thấy họ chửi hăng hơn hay hò nhau tử thủ

Khi sức chịu đựng không còn, tiếng chửi yếu dần thì lúc đó ta vào ăn lại hàng của họ, lái cũng ko chấp chúng ta vì lượng chúng ta mua ít hơn rất nhiều đội kia

Để gia tăng lợi nhuận, khi cổ phiếu đó tăng trở lại ta lại vào kích đội kia bằng cách khen hoặc chửi tùy thuộc vào tâm trạng hội nhón đó

Họ cây cú gỡ lại, họ sẽ đi vay mượn tiền ngoại, vét những đồng cuối cùng để tất tay, đó là lúc ta ra hàng

Bài học nhân đôi tài khoản

Đặc biệt khắc ghi, các cổ lởm khởn đó ko được phép giữ lâu trong tài khoản

Đó là kế thay xà làm cột của người Việt, hay đẩy thuyền mượn tên của TQ

10 Likes

Lại cà khịa :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Vài năm nữa đội A7 vẫn giữ DIG, CEO và những con hàng đó vượt đỉnh thì anh em lại vào khịa bác này nhé hihi

Đội mình đủ hết các tiêu chí, bác chủ vào ủn ceo nhé :joy: thề đéo chửi bậy

2 Likes

Ko lẽ nghĩ cụ cầm bank chứng nên chim chuột đội bds thì lại nghĩ cụ kém quá :grin:

1 Likes

Cảm ơn chia sẻ của bác!!!

1 Likes

Tích xanh này luyên thuyên như thằng trên sao hỏa , ko biết sống lâu trên chợ để dc đồng nào dắt lưng chưa nhưng giọng văn bố đời :bird: đập mấy cái trống đồng đất nung rồi đấy

1 Likes

‘‘Đầu tiên hãy theo dõi các hội nhóm hay văng tục chửi bậy, vì đối tượng đó học thức thấp, lại có tiền đầu tư ck’’ phát ngôn đã thấy ngờ U rồi ng ta có tiền sao đánh giá dc học thức của họ @@

Hãy kéo nhiều gà vào, khi nào đủ lái sẽ nhốt và luộc

Anh đánh hàng quỹ chứ ai đánh hàng rác, chỉ khi quỹ nó ép hàng, anh đói thì mới đi đánh T 2 mấy con hàng rác kiếm tiền cafe

Chẳng ông hâm nào bỏ tài sản lớn vào cty đang bị thanh tra

1 Likes

mù chữ hả, anh nói Ceo. bố thằng bệnh hoang tưởng

1 Likes

Múc 100% rồi lên tàu đi uptrend rồi

1 Likes

Thế nhé, cố gắng lùa gà nhé

Nói thật anh cám ơn các chú đã kéo được gà nhốt vào 1 lồng

Còn chuyện thịt lúc nào là việc của

Khà khà

Gà mãi mãi là gà

bố thằng bệnh

Bác nên đổi lại phương pháp đánh bạc cho nó đúng nhé chứ đầu tư cái gì :slight_smile:

Giờ FLC ROS BII TDH trước cả chục ngàn người nói bậy chửi tục giờ chẳng ma nào ngó đến đó bác múc đi trong 3 tuần để x2 x3

Bảo nó đem nick tích xanh ra , loại thằng otc này cũng chỉ cá thờn bơn thôi

1 Likes

Thôi em xóa còm bác ạ. Diễn đàn không nên thế.

:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: Uh thì cũng chỉ chém gió cho vui thôi mà , nhưng dở bỏ mịa za

1 Likes

Hơ hơ khổ nhắc đến máy khâu lại đúng chuyên ngành của iem :)))

1 Likes

Máy ko là phải dập lên đạp xuống hả nàng :joy:

2 Likes

Lại đúng chuyên ngành của a nữa à :)))

2 Likes