Phương pháp đầu tư trăm phát ăn cả trăm, nhân đôi tài khoản trong 3 tuần

Anh sẽ chọc cả ỏ kiến để lái và các chú phẳng nhau loạn lên

Anh có số liệu tổng khó roài

Khà khà

Uh. Tùng thì anh sợ rồi. Anh sợ lắm. Chú tha cho anh.
Anh xin né để chú diễn hài.

2 Likes

Mod nên xem xét níc xanh này dùng mưu hèn kế bẩn, thọt gậy bánh xe mặc dù cá mập nó thừa sức cho giá lên xuống nhưng ông chủ nhà kia bảo bọn em đi bô kích . Ở đây bọn tôi không làm thế, chỉ có bên kia thôi

2 Likes

Vựa ve chai dạo này hết việc rồi hả mại?

2 Likes

Để tau gửi cho mài mấy hộp
image

Khà khà,
Chào cháu, sao cháu ko dám dùng cái nick @vn_otc của cháu. Cháu sợ ah? Lấy nick chính ra nói chuyện với các chú dì nhé. Khà khà

2 Likes

Cãi lộn gì thế

Nó làm trò nhờ mình kéo pic ấy mà. La liếm cả sang pic lão Hổ chém lấy số má. Thôi thì giúp nó tí, ko F lại mất mẹ mất thằng hề lại buồn.
Mà mày hâm mộ ku Thông - khongquen bên F3 à Tùng? Nó vẫn bán phụ tùng ô tô ở Trần Khát Chân đấy. Nào rảnh muốn xin chữ ký nó thì nhắn anh nhé. Anh giúp. Anh thấy quý mày rồi đấy, mày diễn hài khá ổn.

2 Likes

Sao Tùng hèn thế Tùng @vn_otc , nếu ế quá thì mở mõm ra, chú dì đẩy tương tác cho. Khà khà.

1 Likes

Nói thật nhé. Mình cũng đã tò mò vào trang traiphieu. Thấy gần như không có tương tác. Vậy nên ngay cả khi chọc các anh vừa đông vừa dịu dàng thì cũng méo được thêm tương tác nào đâu

1 Likes

Ơ, cháu hết giờ đc thả rùi ah? Chịu khó uống thuốc đều đặn cho nhanh khỏi nha Tùng!

1 Likes

hình ảnh

@Suzy @SuperModerator nhờ các Mods xem xét nhé ạh.

Bác @vn_otc đang cố tình quảng cáo fb (không có tương tác) của bác ấy rất nhiều lần. Ngoài ra đang cố tình khiêu khích và dìm cổ phiếu khác.

Tôi không quen biết gì bác, tại sao bác tag tôi vào khiêu khích?

@Suzy @SuperModerator Mong các mods xử lý nick này chính là @vn_otc quấy rối tôi nhé. Cám ơn mod.

3 Likes

Tôi cũng bị tag đó. Cười chết cmn mất

tag mod cẩn thận ban acc 3 ngày đó.

2 Likes

Thôi tranh cãi nhau làm gì vào coi n đi kiếm usd cho Tổ Quốc đi, sắp có sóng to, cám ơn các lái dạy rất nhiều

1 Likes

Khi cần anh sẽ gọi các chú

Trò chơi chưa kết thúc

Các chú còn xiền là anh còn vần

Không thoát được đâu

1 Likes

Riêng trình ăn vạ hội. 1 mình em đủ cân tất. PTCB PTKT PTVM PTDN PT kì vọng. Ăn vạ hội cứ viết nhiều pic dự nhé. Cùng so trình chứ đừng chơi mấy trò bẩn của trẻ con. Thiên hạ họ cười cho

1 Likes

Thôi, bạn giỏi. Bạn giỏi quá! Bạn giỏi quá đê! Bạn ếu phải là loài người nữa zồi. Bạn cùng loài với otc thì phải.

1 Likes