PTA Stock: Phím lệnh và nhận định thị trường

, , , , , , ,

PTA Stock: VNI THĂNG HOA ‘’ĐIÊN RỒ’’ CŨNG NHƯ CÁI CÁCH NÓ ĐI XUỐNG!

Hôm nay lại 1 phiên tăng giá của VNI hướng tới kịch bản 1285 ± 5 mà PTA Team chúng ta đã đề ra từ ngay đầu tuần và nếu anh/chị có quan tâm bài viết thì chắc cũng nhớ (chi tiết trong ảnh).

Dù hôm nay chỉ bắt đầu xuất hiện dòng Lead và xu hướng cụ thể chưa được xác định, tuy nhiên việc không cần bán cổ phiếu nào ở khu vực này vẫn được duy trì. Và nếu anh/chị có muốn đảo danh mục thì vẫn có thể thực hiện. (chi tiết trong ảnh)

PTA Stock Team là bạn đồng hành phù hợp với anh/chị trong vai trò cố vấn. Nếu anh/chị có trong Room cộng đồng sẽ thấy được hiệu quả cũng như nhận định chung chính xác về nhịp hồi này.

Các mã lãi từ PTA Stock Team:

• TCM T+9 lãi 4% - Sau đoạn này dự đoán dệt may sẽ tăng, hiện tại lãi nhẹ cà phê ạ!

• VGC T+8 lãi 10% - Mã này có thêm điểm mua gia tăng 41.8, làm được nhịp V thì ấm no!

• PNJ lãi 13% - Lãi kéo mỗi ngày 1 ít thôi mà thấy hạnh phúc đó ạ!

• VNM và MSN đã đem lại lãi được 10% hiện target Room đã có, tùy gu anh/chị ạ!

Em rất mong anh/chị thấy bài viết có thể một lần tham gia Room cộng đồng để hiểu thêm về Room. Chứng minh bằng thực lực của Team.

Chi tiết các nhận định mà Team đưa ra đã bám với thị trường. Anh/chị đừng ngần ngại tham gia Room thông qua đường link nhé!!

PTA Stock: KỊCH BẢN NHỊP SIẾT CỦA TTCK???

Tổng thể VNI phiên nay cũng…không có gì khác biệt so với phiên trước đó, và phiên nay cũng không thể hiện nhiều để cho biết khu vực tới sẽ diễn biến như nào.

Tuy vậy Team PTA nhận định vùng hợp lý siết là 126x-128x. Tuy nhiên chờ TT thể hiện để hình thành lực đẩy lên thì mới bắt đầu xuất hiện nhịp giảm??? Chúng ta cùng chờ xem thử. (Chi tiết nhận định xin để trong ảnh).

Em rất mong anh/chị thấy bài viết có thể một lần tham gia Room cộng đồng để hiểu thêm về Room. Chứng minh bằng thực lực của Team.

Chi tiết các nhận định mà Team đưa ra đã bám với thị trường. Anh/chị đừng ngần ngại tham gia Room thông qua đường link nhé!!

PTA Stock: ĐIỀU KIỆN ĐÃ ĐÁP ỨNG – MỤC TIÊU ĐÃ ĐẠT – NHỊP TĂNG THÌ CÁC ROOM ĐỀU VUI!!!

Kết phiên hôm thứ 6 VNI chốt ở 1285 ngay tại điểm mà đầu tuần chúng ta lên kịch bản (chi tiết trong ảnh).

Cùng với đó là việc VNI ép tạo biên, nhóm théo kéo như nhận định của AD trong Room cộng đồng VNI lên cần có thép. Team bám sát théo VNI từ đó sẽ tối ưu hóa nhóm mã lãi.

Tới nay các mã đã ăn lãi từ tốt trong nhịp này của Team PTA Stock tính tới thời điểm hiện tại là:

HHV: điểm mua 10.3 ăn lãi 16%

PNJ: điểm mua 95.4 ăn lãi 14%

HCM: điểm mua 25.7 ăn lãi 11%

FTS: điểm mua 37.4 ăn lãi 18%

VGC: điểm mua 40.9 ăn lãi 8%

VGS: điểm mua 33.4 ăn lãi 11%

VNM: điểm mua 67.6 ăn lãi 10%

MSN: điểm mua 70.6 ăn lãi 10%

(các điểm mua em đã đăng ở các bài trước trong tuần, a/c có thể xem chi tiết lệnh)

BFC

Có a/c hỏi về BFC trong Room cộng đồng. Em cũng xin chia sẽ quan điểm của AD Team về mã này luôn ạ. Mong có thể thêm thông tin cho a/c nào quan tâm

Room cộng đồng là miễn phí anh/chị có thể tham gia bằng cách để lại cmt hoặc nhắn tin em gửi link ạ. Mong có thể xây dựng cộng đồng lành mạnh trong TTCK

Ko có VHM???

1 Likes

VHM hiện tại bên em đang ngắm chưa có lệnh gì ạ, anh quan tâm VHM có thể vào Room để tham khảo nhận định từ Ad bên em nhé

Out đúng đỉnh ngắn em VNM

Mọi người đánh theo tin như trong ảnh thì phải rất cẩn thận đúng không ạ!!!

Phiên sáng 27/08/2024

Về cơ bản, TT vẫn không có gì biến động mạnh hay có vde bất thường gì cả.
Mọi cái đang khớp dần rồi ạ. Trước đó em cũng có đăng về giới hạn giảm!

1 Likes

PTA Stock: GAP DOWN TỪ SỰ ẢNH HƯỞNG CỦA THỊ TRƯỜNG THẾ GIỚI!

VNI chốt ở 1275 sau khi gap down và có phiên test thấp nhất 1268.

Chúng ta vẫn bám theo thị trường với kịch bản số 2 mà PTA Stock team đã đưa ra cho khung D (chi tiết trong ảnh).

Nay mở cửa GAP down chủ yếu do tâm lý đầu tư thế giới tối qua, ngoài ra nhiều dòng cũng test luôn vùng giá khi VNI ở quanh 1185/1230 với vol thấp.

Khi anh/chị tham gia cộng đồng PTA sẽ được tóm lược và lên kế hoạch cụ thể như trong ảnh. Hy vọng qua đó có thể cung cấp thông tin hiệu quả đến mọi người

1 Likes

PTA Stock: TTCK CHUẨN BỊ ĐÓN CƠN BÃO THẾ KỈ YAGI!

VNI chốt nến giảm ở 1268, Tuy vậy vẫn khớp ½ dự đoán mà chúng ta đã đề ra đó là quay về thử thách mốc 1283 sau đó là giảm do thiếu lực cầu, không quyết liệt,…

Dòng lead đúng như dự đoán của Team PTA đó vẫn đang là Chứng Khoán. Chúng ta sẽ tiếp tục theo sát các mã, ngành đã lưu ý trước đó.(cụ thể chi tiết trong video)

Và liệu rằng siêu bão có ảnh hưởng xấu đến VNI không? Theo kinh nghiệm của Team phần lớn khi bão cấp độ như này VNI sẽ đi theo xu hướng giảm điểm! Nhưng hy vọng mọi người cũng như TTCK sẽ vượt qua cơn bão này.

1 Likes

Tks ad cập nhật thông tin nhé

1 Likes

Dạ Team sẽ cố gắng hoàn thiện ạ. Chúc anh và gia đình sức khỏe

Góc ngoài lề: PTA Stock Team hy vọng rằng anh/chị và gia đình sẽ luôn an toàn và mạnh mẽ vượt qua bão Yagi. Dù hoàn cảnh khó khăn đến đâu, hãy giữ vững niềm tin và đoàn kết bên nhau. Sau cơn mưa, trời lại sáng, và cuộc sống sẽ lại trở về yên bình. Chúc anh/chị thật nhiều sức khỏe và nghị lực!

1 Likes

Không có khuyến nghị VHM thì quả thật PTA kém

Dạ có nhận định phân tích mã này trong Room cộng đồng ạ! Còn về kém hay giỏi Team em vẫn đang tích lũy phát triển. Mong anh vẫn theo dõi Team nhé!. Em cảm ơn anh

1 Likes

Kết phiên ngày 09/09/2024

VNI hôm nay test MA20 và rút chân ở 1267 với vol thấp, cho thấy cung ít dần nhưng chưa có cầu áp đảo. Thị trường cần quan sát thêm khi dòng dẫn dắt vẫn chờ đợi, ép test rũ.

Nội dung này ứng theo KB2 mà anh/chị nào có xem qua kênh Youtube!. Thêm vào đó là các dòng lưu ý như Thép, Y tế, bán lẻ… cũng được AD nói trong Video.

Hẹn mọi người tối nay PTA Stock Team sẽ có những chia sẽ thêm !!!

1 Likes

thank Ad ạ

1 Likes

Dạ em cảm ơn! Chúc anh/chị và gia đình nhiều sức khỏe, đặc biệt là trong lúc thiên tai như này ạ =(

:bar_chart: Như đã hứa, tối nay sẽ có bài nhận định thị trường chứng khoán!

Thân gửi quý anh/chị nhà đầu tư,

Nếu anh/chị đang tìm kiếm những thông tin chính xác và chiến lược đầu tư phù hợp, hãy theo dõi bài viết để có những nhận định hữu ích nhất!

:dart: Hình ảnh dưới đây là sự cô động lại từ clip you.tube cũng như là các phân tích trong Room cộng đồng.

:envelope_with_arrow: anh/chị có thể tham gia để có thể nhận được những phân tích chi tiết từ clip (rất tiếc hiện tại Link you.tube bị hạn chế nên anh/chị nào có nhu cầu có thể nhắn tin riêng cho em!)

Xin cảm ơn và hẹn gặp lại anh/chị

1 Likes

Xem và kiểm chứng Xuất hiện một siêu phẩm tên VIB tuần 09/09/2024

1 Likes