PVS siêu cổ thức giấc giấc mơ 5x k còn xa

HSC định giá 37
Một vài ctck định giá 35-38
BV đợt trước định giá 33 , lần này chắc nâng định giá do add in Lô B Ô Môn

Bác hôm nay rung lắc còn hàng không? Hay bị rơi rụng một phần rồi?

Bác vì sao target PVS 5x thế? Hỏi thật nhé

1 Likes

Nhiều bác pr hoành tráng lắm nhưng chỉ t+ chốt& thậm chí còn chuyển sang short nữa …hihi

Sau cuộc gặp gở với NĐT lớn và cung cấp thêm các thông tin thì định giá PVS sẽ khác trước! Để xem các tổ chức định lại giá em PVS bao nhiêu?

Cuộc gặp diễn ra trước thềm ĐHCĐ 29/5 này chứng tỏ nổ lực nâng tầm PVS của BLĐ PVS, một việc hiếm thấy của các DNNN

Mình cũng đã cảm ơn BLĐ PVS vì nhiệt huyết & quyết tâm nâng tầm công ty!

1 Likes

PVS mới ký HĐ quốc tế với anh Orsted 320tr usd!
Giờ thêm lô B Ô Môn 1 tỷ Usd

Khủng long thật sự.

1 Likes

Do vậy PVS 3x là trong tầm tay rồi
& không loại trừ khả năng PVS chinh phục 4x như mình kỳ vọng ! Hihi

PVS ở đây không pr , lái liếc gì cả, PVS lớn mạnh là do thực lực & do BLĐ PVS quyết tâm nâng tầm PVS

Pvs tiềm năng thật sự

2 Likes

Xưa giờ DNNN hiếm khi xông xáo lắm mà lần này thật sự PVS bước sang trang mới nên BLĐ PVS ra trận khí thế luôn.

Vậy thì thật sự CĐ PVS yên tâm khi đầu tư vào PVS.

1 Likes

gần 2h chiều nay tôi còn múc thêm phần margin giá 28.8-28.9 nha bác muốn thì tôi show cho nha

1 Likes

Target mỗi người 1 quan điểm bác ạ các công ty chứng khoán thường định giá thận trọng và phải phù hợp với thời điểm thị trường chung nữa. Định giá chỉ là 1 phần bác ạ phụ thuộc vào nhiều yếu tố nữa.

1 Likes

Kì vọng của cổ phiếu mang đến cho nhà đầu tư mới thực sự quan trọng như DIG hay CEO đó bác. Còn giá nó sẽ luôn về với giá trị thực

1 Likes

Bác TGĐ & BLĐ PVS ra quân khí thế ghê luôn

1 trận đánh lớn

1 Likes

Bao năm chinh chiến ở TTCKVN, đây là lần đầu tiên mình thấy bác TGĐ & BLĐ một doanh nghiệp nhà nứơc xông xáo ra trận.

Chúc mừng nàng

2 Likes

Cám ơn bác.
Danh mục mình nhiều cp nhưng mình thích nhất là PVS vì mình đánh giá em là blue triển vọng nhất hiện nay trên tam sàn.

Quý 2 -3 này có thể bỏ lỡ chuyến tàu nào cũng được nhưng đừng bỏ lỡ chuyến tàu PVS

Định giá của cổ phiếu chỉ mang 1 tính chất chung chung mơ hồ mỗi người có 1 cách hiểu về cổ phiếu khác nhau.
Nhưng 1 khi tạo lập đã đồng thuận ý chí thì giá cx chỉ là 1 khái niệm

Hii, Bác đi họp dhcd đề nghị để PTSC có chiến lược vào VN30 đê bác. chứ VN30 toàn bank cũng nản.

VN30 k phải muốn là vào đc đâu nha bác với lại vào VN30 chi đánh đấm cho khổ

Theo quan điểm của e vào VN30 sẽ cơ hội nhiều hơn, tùy vào tình hình vĩ mô mà vào sẽ tốt hay xấu. Khi thị trường tốt thì như ROS vào VN30 còn mang lại cơ hội khổng lồ cho cổ đông trước đó. Nên nếu KRX chạy và nhiều yếu tố ủng hộ, thì PVS sẽ bay rất xa.

So sánh con nào chứ so sánh với ROS thì được tác dụng gì vậy b