QNS-Sự Ngọt Ngào đến Hòa Quyện

=))) thì cứ đăng kí xong ngưng mua :)). Nói chung case này k bàn ngắn được. Kệ follow up 1 đoạn tầm 3 tháng xem có gì vui

6 Likes

Ngưng là giá chưa phù hợp thôi…

=))) mua thì mua luôn cho khỏe haha. Thôi nói chung view còn dài ^^.

7 Likes

Xứng đáng all in @Huu_Hoa_Ba

SBT thì sao Hòa ơi?

câu chuyện còn dài. =))) đoạn này chắc chắn k ai cầm nổi :V

6 Likes

em vào mới@Huu_Hoa_Ba

=))) biết mình gu ra sao hẳn mua.

6 Likes

Đường này có vẻ đắng quá

Chẳng hiểu sao QNS giảm liên tục nhỉ !

giảm k vol sợ gì :v:

6 Likes

Gu của Hòa k phải trading :)))) Hòa viết bài để đó, mốt ngó lại ^^.

6 Likes

QNS nay đắng quá bác Hoà ơi.

Bác có cái thống kê các mã mà chủ post hô, giá tại ngày hô và giá bây giờ không mà lại bảo chủ post như thế?

:))) thui cứ áp dụng lý thuyết thui, không nói chuyện với các nhân vật này. Để thời gian làm việc có ích còn hơn đọc mấy này
Còn thích la làng, mời lên SSI nguyễn văn cừ, ở đó có quán phúc long, tui tài trợ luôn cái loa luôn đứng đó la. Chơi phải thẳng mặt, chơi lớn chứ chứ chơi dùng acclone thì nhầm nhò gì :))))))))
@Suzy Coi giúp em trường hợp RossiyaMiG27 này nghen :slight_smile:

2 Likes

còn nói về nghề môi giới, đừng xem thường. bạn làm gì đủ bản lĩnh làm nghề này. Có giỏi thì lên vị trí tớ đang làm mà đứng là khuyến nghị hay đưa ý tưởng đầu tư. Còn nếu k làm được, bạn không đủ tư cách để nói chuyện đó.
Trước khi tranh cãi với người khác, có dám và làm được việc người ta đang làm hay không đã rồi hẳn nói.

1 Likes

không biết mọc răng khôn chưa mà ăn nói lịch sự ghê :slight_smile:

Đời có người này người kia bác ạ . Bác đừng bận tâm . Nghề môi giới như làm dâu trăm họ vậy . Cũng cực chứ ko hoàn toàn sung sướng như mọi người nghĩ.
À, luôn thể nhờ bác xem giúp QNS phen này tăng được chưa bác. Em mua trên đỉnh đang âm quá . Cảm ơn bác nhiều

cp thì ổn, nó cần thời gian. Bác cần thì nên giảm tỷ trọng các phiên nhịp tăng vs mua lại khi quanh giá này. làm tầm vài nhịp giá vốn sẽ hạ khá đáng kể. Hoặc trích bớt 1 phần ra qua CP khác để mua cải thiện. Hòa viết bài v, không chắc chắn 100% thời điểm xảy ra nên chờ có khi bác lại hơi mệt. Đó là 2 hướng bác có thể cân nhăc.

Cảm ơn bác nhiều

@Suzy chị coi giúp em nhé