QNS-Sự Ngọt Ngào đến Hòa Quyện

hừm k quan tâm

Cổ phiếu tăng giảm tuỳ thời điểm, làm gì có cp tăng mãi? còn việc chủ topic tương tác ntn trong các giai đoạn tăng giảm đó thì là quyền của họ, bạn hãy tôn trọng và thảo luận trên tinh thần đóng góp ý kiến có giá trị hơn là đi phê phán ntn nhé.

4 Likes

Haizz cổ phiếu tăng thì em chẳng được gì, mà cổ phiếu giảm thì luôn đem em ra làm bia cho các bạn nói. Có cách nào để em tự siết các topic của em hay không, vì em để topic em viết như 1 nơi em lưu trữ thông tin cho riêng em và mọi người, em không muốn thấy mấy comment lăng mạ cá nhân này làm ảnh hưởng tới nội dung em viết :((

3 Likes

GR cộng đồng mà Hòa, nhiều khi người đọc họ ko đọc kỹ những gì mình viết ra đâu. Chỉ biết lao vào mua rồi, khi giá giảm trong 1 gđ nào đó ko chịu đc lại quay sang trách mình. Đến khi có lãi thì chắc gì đã nhớ tới mình đâu :smiley:

1 Likes

2 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin

image

1 Likes

Cảm ơn bác Hoà

1 Likes

Ghê v, vượt đỉnh à. Lâu k ngó

1 Likes

Bác H ko mua QNS à ? Hi hi
Chúc bác ngày mới vui vẻ và giao dịch thuận lợi

giảm béo nên không chơi cp đường, QNS trước viết giờ vẫn ổn mà :slight_smile: nên ai cầm thì happy nghen

1 Likes

dạo này

1 Likes

case này liệu có vượt đỉnh EPS không nhỉ

1 Likes

vượt đỉnh

dữ

mà thường cá nhân mình thây nó retest sau tăng mạnh để nó hấp thụ thêm 1 nhịp nữa. Hoặc nếu nó tăng luôn, nhịp sau nó phải vào quyét liệt và kéo giá luôn, để bỏ rơi luôn. 2 dạng này ngon hơn.

1 Likes

cứ vượt đỉnh là ngon

okie okie oklkioe

tăng vui nghen, hem có hàng không bình phẩm được kkk

1 Likes