Quán Gió

Bạn dùng công cụ search nhé.

1 Likes

Sáng nay tt OK phết bạn ah… mai xem đáo hạn thế nào… tiền ít này thì đội Short họ như vớ được vàng… chờ xem họ có xuất quân không…

1 Likes

sáng thị trường cứ lấp lửng nên không dám vào, sợ kéo xả. Sau thấy khối ngoại mua ròng nên nghĩ ổn. Chắc học theo bác quan sát đợi đến thứ sáu tính tiêps vậy :grin:

1 Likes

thị trường biến động nhanh quá nên chiều nay tôi tham chiến rồi bác ạ!

1 Likes

Cũng không biết được thế nào đâu bạn. Thứ 6 hàng về có lãi nhé. T thấy Vic kéo hồi, nhưng t vẫn đang theo dõi chặt chẽ em nó, một biến số khó lường…hôm nay đạp thủng 43k rồi… DJ thì ổn ổn, Dxy hơi tệ, T thấy mọi ng đang vịn vào cái 10k tỷ bơm trả mai, cái này là cọc mục… bởi Dxy nó là căn nguyên… Dòng tiền bắt đầu thấy run run rồi bạn…

1 Likes

vfs xuống dưới 6 đô rồi bác ạ, dự sẽ xuống tiếp nữa!

1 Likes

Hello bạn và ace,
Hôm nay đi 20-10 với Chị em, uống hơi nhiều… trong lúc vui vẻ đã vô hàng vì đánh T+ nhé…

1 Likes

vậy là lỡ có đi lệnh sai là đổ tại chị em à bác :grinning:

1 Likes

Đâu có, chuyện như nước chảy bèo trôi thôi…Kệ…hehe.

1 Likes

DJ liệu hnay có hồi phục…?

tks bác, em tìm được rồi. Nhưng càng đọc càng thấy nhói thôi :’(

1 Likes

Chúc mừng bác 111623 và toàn thể các chị em ghé qua thớt nhân ngày phụ nữ Việt Nam nhé!

1 Likes

Topic này tẻ nhạt lắm, hi vọng càng ngày càng vui hơn…Thanks Cụ về lời chúc, xin nhận về tặng bà xã.

1 Likes

Chào ace ngày mới, cuối tuần vui vẻ nhé. Hqua quả thật là một phiên… bình thường. Xanh mạnh đấy, Tuy nhiên nó lại đem lại quá ít cảm xúc bởi các nđt nhỏ lẻ vẫn bán ròng. Chim sợ cành cong, giờ mua lên ai dám. Nói vậy, kéo lên thì cũng không nên đua nhé. Câu chuyện ở đây là cung treo ở trên, không một sớm một chiều xử lý được. Có 2 mốc cần quan sát 1125 và 1155… như vậy quá ngắn để có thể tham chiến, trừ khi các bạn bán giảm giá vốn… nếu nó tăng mạnh thì vui, còn không bỏ lỡ 1 lần không sao còn tiền dành cho cuối tháng 11, giữa tháng 12 là đẹp…chờ nó tạo đáy ổn định đã nhé… gửi tk 1 năm 6% cơ mà, hẳn 1 năm đấy nhé.

1 Likes

Có 1 cách để kiềm chế cảm xúc mà vẫn thăng hoa, đau khổ với tt được là hãy mua 100 cổ nào mà bạn định mua… sau đó đứng ngoài nhìn nhận khách quan… t có 3 cp đang lỗ tầm 7%… mới thấy cái kéo xanh hôm qua cũng đâu bù đắp nổi…

1 Likes

Gió lên …

Hôm nay TT tuy đang đỏ điểm… nhưng nó đem lại hơi ấm cho gió mùa đang về… HN se se lạnh… Có 2 điểm đặc biệt hôm nay là nhúng qua 1100 nhưng lượng hàng bán không mạnh, cầu vẫn cân được… Thứ 2, nhiều cp xanh, đặc biệt là HNX, việc 2 sàn trái chiều cũng luôn là điều thú vị… Nếu hôm nay mà xanh mạnh đầu phiên chắc chắn sẽ có lực bán mạnh… Ép đỏ như này thì quan sát thì đúng là Cái họ đang nắm phần chủ động… Giữ thế trận và hi vọng có một ngày mai tươi sáng hơn.

1 Likes

Quyết tử cho VNi quyết sinh! :grin:

1 Likes

Ah Không đâu bạn… Để xem MMs làm gì, chứ đạp thì nhỏ lẻ chạy hết… Quan sát chờ vùng cân bằng nhé… Không vội bạn ạ.

1 Likes

Hàng của t chiều nay về, nhưng quan sát buổi sáng nay đánh thế này thìcó thể không phải bán…

1 Likes